Xin Ae Tư Vấn Cây Cần Cây Này ? | Page 2 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Xin Ae Tư Vấn Cây Cần Cây Này ?

Thảo luận trong 'Khi bạn mới vào 4so9' bắt đầu bởi Đông tài, 12/11/17.

1. cuonghoangdao

cuonghoangdao Thành viên gắn bó

order trên táo bạo có nhiều mà bạn.
    upload_2017-12-11_15-58-20
    chị này nhận này. mai bắc giang. 2 tuần là có

2. Đông tài

Đông tài Thành viên mới

Cảm ơn bác nhìu. để mình liên lạc chị ấy

3. van ky anh

van ky anh Thành viên mới

Gần đây e nghe taobao nhiều qúa. Bác nào order hàng trên này cho em it cảm nhận ạ

4. Khiemq7

Khiemq7 Thành viên gắn bó

Những người này buôn bán lâu rùi, shop uy tín, giá cả chấp nhận, phục vụ ae câu đài tp hcm chủ yếu. đối tượng của Tuấn anh là bán hàng trung cao cấp, thiên về cần 3.6 or 4.5m, size khác ít, hàng bán chọn lựa test kỹ mới bán cho khách hàng nên đối tượng mua người ta cũng kén chứ không chảnh. bạn cần tư vấn thì lên tận nhà (shop) chứ cứ lăng nhăng qua điện thoại bài viết thì nhưng người này ko trả lới đâu. trừ khi bạn đã quen, or muốn mua chính xác 1 loại nào đó

5. Đông tài

Đông tài Thành viên mới

Bác nói dậy để mình điện thoại ảnh thôi
    Cảm ơn bác...:D

6. Thanh_GK

Thanh_GK Thành viên mới

Shop chì lá ở gần hàng xanh. Bạn lên facebook tìm là ra àh, có cả số điện thoại và địa chỉ luôn. A Tuấn Anh rất nhiệt tình mà. Bữa mình mua có ít lưỡi đài a ấy cũng chạy qua chỗ mình đưa cho. Ở nếu được bạn tới tận nới xem hàng luôn cho ok. Như a KhiêmQ7 đã nói, thực sự là a Tuấn Anh thường bán hàng trung và cao cấp. Vì a ấy cũng là dân câu đài chuyên nghiệp, nên mình nghĩ dòng cần thông dụng nhất là 3m6 và 4m5. Vì thế size bạn yêu cầu có lẽ shop không có sẵn. hihi. Ngày xưa lúc mới chơi mình cũng giống bạn. Lúc đầu mua 6m3, cứ nghĩ cần dài thì sẽ có lợi khi câu cạnh người khác hoặc cá không dám vào gần. Sau đó mình mua cây 4m5 và cuối cùng mua cây 3m6, và cho tới giờ hai năm nay rồi mình cũng chỉ đánh 3m6 thôi. Vài điều góp ý với bạn.

Last edited: 12/12/17
  7. Khiemq7

Khiemq7 Thành viên gắn bó

ah,dạo này anh hay đi khu du lịch sinh thái Cao MInh CÂu, Thanh đi được không anh alo đi lên câu chung cho vui, cá rô phi size bàn tay, chép trôi đều lớn hơn 1kg. chỉ có cái lau kiếng nhiều và phá vô đối, bữa đánh không ngạnh lưởi 0.7 thẻo cuoc 1.2 mà tuột mất 2 con to tầm 2kg, bữa sau đánh lưỡi 1.2 có ngạnh thẻo 2.0 được con chép 2kg heheh hết chạy.lần sau mang cần máy mini lên lancer và lure lóc. giá câu 100k/ngày cá mang về, cá tự nhiên 100%, hồ rộng mênh mông, anh đi t7 cn về, còn em về trong ngày cũng ok

Thanh_GK thích bài này.
  8. Tuấnsmv

Tuấnsmv Thành viên mới

Mình đâu có bán cầu câu nao đâu ban 5 , bạn lộn với ai rồi đó

9. Tuấnsmv

Tuấnsmv Thành viên mới

Hoi

10. Thanh_GK

Thanh_GK Thành viên mới

Đúng là ở trị an lau kiếng nhiều vô đối thật. Dạo này có vợ rùi, thứ 7 vs chủ nhật giờ toàn phải phụ vợ bán cháo nên e ít đi xa đuọc a Khiêm ơi. Giờ e chỉ câu quanh quẩn khu núi cúi thôi ạ. Hihi, Chỗ e chạy qua đó chừng 30 phút. Câu cá thiên nhiên tuy là cá thưa nhưng mà cá ăn ngon hơn và sạch hơn. Có dịp nào rảnh e alo rồi phi qua chỗ a liền.

Thế Giới Mồi Câu - mồi câu cá