Xin Ae Tư Vấn Cây Cần Cây Này ? | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Xin Ae Tư Vấn Cây Cần Cây Này ?

Thảo luận trong 'Khi bạn mới vào 4so9' bắt đầu bởi Đông tài, 12/11/17.

1. Đông tài

Đông tài Thành viên mới

nPyA9x_simg_70aaf2_700x700_maxb cần câu gw này bán trên sen đỏ có giá 1tr80 nó có thể chịu cá khoảng bao nhui kg z ?
    Độ dài 7m2
    Hàng thiệt hay giả dậy ?
    Mong ae tư vấn dùm cảm ơn

2. Tuấnsmv

Tuấnsmv Thành viên mới

Nếu 1tr800 bạn nên ra tiệm mau , tiện sẽ tư vấn cho mình , chứ mau trên sen đo ko biết hàng như thế nào đâu

3. Đông tài

Đông tài Thành viên mới

Mình đang ở quận 7 nguyễn thị thập
    Các ae có biết tiệm bán cần câu uy tín nào
    dòng dòng ở đó không ?
    Cho mình xin địa chỉ lun cảm ơn

4. trankha

trankha Thành viên gắn bó

bác qua này mua: http://www.minhthanhtackles.com/
    Minh Thanh Tackles Co.,Ltd
    109A, Đường Số 51, Phường Tân Quy, Quận 7
    Tp. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
    Tel: 0972 746 054 Fax: 08-37752468

5. Đông tài

Đông tài Thành viên mới

Cảm ơn bác chỉ cho mình
    Nhưng mới lên web coi cần câu tay 2tr mấy 1 cần giá chua quá

6. cuonghoangdao

cuonghoangdao Thành viên gắn bó

Có thể vào hội câu đài trên FB có dầy. Tầm giá 1tr2 hiện nay dân sài thành hay chơi cây MC. Cây này tầm 6H. Trên FB có Nick Phạm Quốc Bảo có thể hỏi thêm để có cây cần tốt. ko bị lừa hàng

hoangthanh89 thích bài này.
  7. Đông tài

Đông tài Thành viên mới

Mình lên kiếm từng hội câu đài rồi mà không thấy ai tên phạm quốc bảo hết
    Cảm ơn bạn

cuonghoangdao thích bài này.
  8. cuonghoangdao

cuonghoangdao Thành viên gắn bó

Ảnh ít show đồ lắm bác. Bác cần cần tay như thế nào mấy h, tầm giá bn e seach gửi link cho bác nhé. Trên hội cũng nhiều người bán cần này mà.

9. Khiemq7

Khiemq7 Thành viên gắn bó

Chào bạn:
    Số Đt của anh Bảo đây:0978555667, anh Bảo bán đổ second hand xài được giá bình dân, hàng mới thì anh bán dòng trung bình xài tạm được. ko có shop, mua bán tại nhà,
    Bạn chơi hàng cao cấp hơn thì search Chì lá Shop, pm facebook chủ shop là Tuấn Anh,
    Hai người này vừa là dân câu đài vừa bán đồ, nên không sợ lừa đào
    Cần 7.2m bạn cầm thử chưa hay là thik độ dài thui, cần này nếu mua mà chơi được thì theo mình không dưới 3tr đâu, còn các loại rẻ hơn cầm sẽ lỏng lẻo, cong, nhún nhảy, không có đối trọng..giất cá rất khó....như vậy nó chỉ là cái vật dụng đưa lưỡi câu ra xa chứ không như loại 3.6
    hay 4.5 hay dùng đâu bạn. lúc đó dùng cần máy sẽ hay hơn nhiều. Mình tư vấn vậy thui còn lựa chọn là ở bạn, cây cần trên như hình nhìn rất nhỏ có lẽ độ cứng 2h, nên khi vươn dài cần ko thẳng nhún nhảy mạnh
    Còn chịu trọng lượng cá thì với 7.2m thì bạn chả ngán con nào cả nhé, chỉ sợ cần lỗi nổ sảng, cần tay thì bắt cá bằng lực cong và nảy của cần chứ không phải tải trọng cần chịu được, dây thẻo câu tay thường chịu lực 3-4 kg mà thôi, với cần tốt thì dây đứt để bảo vệ cần khi chơi bạo lực,
    Nhân tiện mình cũng ở q7, nếu cần mình có thể giúp được j thì 7h30 sáng nào mình cũng cafe ở nga 3 lâm văn bền và trần xuân soạn

10. Đông tài

Đông tài Thành viên mới

Ây da! Thấy có bán hàng cao cấp là khoái dòi đó nha và cảm ơn bạn đã giải thích
    Chì lá shop ơ đâu dậy bạn ?

11. Khiemq7

Khiemq7 Thành viên gắn bó

Đây bạn
    https://www.facebook.com/SHOPCHILA/
    bạn hỏi thì nên làm theo hướng dẫn trước khi hỏi nhé, search 1 cái ra ngay mình hướng dẫn rất kỹ rùi
    Mua nổi cây cần tay 3-18 triệu/cây hok mà khoái rùi hihi
    nói vậy thui, Tuấn anh bán cần từ khoảng 1.5tr trở lên, phụ kiện câu đài full, cần j cũng có, anh Bảo cũng thế

12. Đông tài

Đông tài Thành viên mới

Oi chắc tôi làm hơi lố
    Mới lên shop coi còn 1-2 cần thấy ưng ý lắm
    Một lần nữa xin cảm ơn bạn chỉ dẫn tận tình...