Sinh Nhật Lần Thứ 2. Câu Lạc Bộ Câu Cá Miền Tây ( Mtfc ) | Page 3 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Sinh Nhật Lần Thứ 2. Câu Lạc Bộ Câu Cá Miền Tây ( Mtfc )

Thảo luận trong 'Thông báo, Sự kiện, Sinh hoạt cộng đồng' bắt đầu bởi 7 Toan, 8/10/17.

1. 7 Toan

7 Toan Chủ nhiệm MTFC Staff Member

Chuẩn bị vô mùa câu cá bè nha bà con cô bác cậu dượng chú thiếm..!
    image image Cá chép sông Đồng Nai..
    image
    Tôm Càng Xanh...
    image image Ăn uống đạm nhìu hợn bạc...!!! ( đạm bạc ) image ai nói chơi cái môn Trời Đầy... Thì Tội Ngiệp Ông Trời Quá hà..!!!
    Cám ơn các bạn đã xem.. Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc nha..
    7 Toàn..!

2. xuantung3

xuantung3 Thành viên mới

Anh 7 câu kiểu gì mà hay vậy? Em câu 3 ngày vừa rồi đều sứt đầu, mẻ trán. :(:(:(

3. 7 Toan

Lên 7 chỉ thêm và đưa mồi về câu.. Phải nhìn thấy con nước cá vô ăn, còn ko ngồi đồng ngồi cốt luôn..!?

4. xuantung3

xuantung3 Thành viên mới

Dạ. để em thu xếp chạy lên 7. lúc nào lên được em alo 7 trước nha:)

5. saysay

saysay Thành viên gắn bó

Cho Em phụ quán cơm 1 triệu và góp làm SN 5 trăm nha anh Bảy

6. 7 Toan

Xin được đại diện a,e MTFC chân thành cám ơn anh NHƠN nhiều, nhiều..!
    Bảy mong hôm đó em hát cho anh em nghe bài: trù anh hoài và bài Cà Mau xa lắm nha..hè.hè..
    Một lần nữa 7 chúc em sức khoẻ và vạn sự như ý nhe..!!!

7. Songtac

Songtac Thành viên mới

Chào chú 7 và toàn thể anh em chú bác trong 4so9, nhà cháu thỉnh thoảng cũng vào đây ngâm cứu, trước đây cứ nghĩ diễn đàn mình có vẻ anh em miền tây hoạt động mạnh. Theo dõi lâu ngày mới biết một số anh em ở hcm hay về Long Phước giải nghiện. Mấy năm trươc nhà cháu cũng thường theo ông anh lên bè đầu đoạn sông tắc câu, nay các bè dời qua đoạn này thì cũng chỉ qua câu cá chốt được 1 lần. Có thể nói điểm câu tuyệt vời. Mong có dịp nào đó được giao lưu cùng cả nhà.

8. 7 Toan

Cám ơn những lời động viên ý nghĩa của bạn Songtac rất nhiều.. Mong đc giao lưu với bạn trong ngày sinh nhật nầy nhé.
    Thân Chào..!

9. LuậnCT (shinichi1608)

LuậnCT (shinichi1608) Thành viên gắn bó

Anh 7 ơi có tài khoản vietcombank không anh?

cauhoangct and 7 Toan like this.
  10. 7 Toan

Xin đại diên MTFC chân thành cám ơn em xuantung3 đã ủng hộ quán cơm từ thiên 500k..
    Và đã đóng phí 350k+150k ủng hộ.. 7 xin chúc em sức khoẻ và gia đình hạnh phúc nhé..!
    7 Toàn.!

11. 7 Toan

Tên: Vũ Việt Tuấn Anh.. Số TK.. 0531002499134.. Ngân hàng, VIETCOMBANK. Chi nhánh Đông Sài Gòn.

cauhoangct and hoangthanh89 like this.
  12. 7 Toan

Các bạn xem trên trang đầu có thêm 2 tài khoản mới nha.. Xin cám ơn các bạn..!

13. 7 Toan

Bảy đã nhận một triệu rưởi tiền tài trợ và ủng hộ của 2 em Tuấnnguyen st. Luận Cần Thơ rồi nhe..!
    Cám ơn 2 em nhé..!

14. tuannguyen_st

tuannguyen_st Thành viên gắn bó

Tại sao Linh lại tính tới việc củ riềng lá mơ để xử con mực chứ? nó là bạn thân của Tuân mà còn là bạn của anh em MTFC nữa mà, sao Linh lại nhẫn tâm vậy chứ? Bạn chỉ cần mua măng làm món Xáo Măng là được rồi, có đơn giản không nào hehehehe.....

15. 7 Toan

Thông Báo: anh em MTFC..
    Hôm nay cũng cận ngày sinh nhật CLB.. 7 mong a,e đăng ký để biết số lượng người tham gia..
    Một lần nữa xin các bạn đăng ký.. Đây cũng là sinh nhật cuối cùng 7 tham gia với các ban nhé..
    Xin cám ơn các bạn đã xem..! Thân chào..

Last edited: 5/11/17
  16. lephong

lephong Thành viên gắn bó

Sao lại là lần cuối anh. Em đăng ký ngày chủ nhật nhé anh. Ngày thứ 7 em đi làm ùi không đi đươc.

17. Cắm Câu Chờ Cá

Cắm Câu Chờ Cá Thành viên tích cực

anh Bảy ơi, trưa mai em ghé đóng tiền nha anh, mấy bữa nay quên mất...

cauhoangct, vnhut and 7 Toan like this.
  18. PHToan

PHToan Thành viên gắn bó

9 đăng ký ngày chủ nhật nha, tính chơi luôn 2 ngày nhưng xem lại t7 mồng 1 â l khg câu cá nên thôi hê hê.....

hoangthanh89, vnhut and 7 Toan like this.
  19. saysay

saysay Thành viên gắn bó

Em đăng ký câu tôm nha Anh Bảy

hoangthanh89, vnhut, Admin and 2 others like this.
  20. xuantung3

xuantung3 Thành viên mới

Hix... Em thì vợ chỉ cấp quota thứ 7 thôi, Anh 9 đi chủ nhật thì làm sao em út gặp mặt để tỏ lòng ngưỡng mộ bấy lâu nay được đây. :oops::oops::oops:

hoangthanh89, 7 Toan and PHToan like this.