Nhóm Mê Câu 4so9, trao đổi kinh nghiệm! | Page 2 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Nhóm Mê Câu 4so9, trao đổi kinh nghiệm!

Thảo luận trong 'Các câu lạc bộ' bắt đầu bởi Tơ May, 12/10/11.

1. KhongTuDaTinh

KhongTuDaTinh Thành viên mới

có ai đi Thảo Duyên chơi ko? jo này 2g chắc wa thảo Duyên bem đến 6g về đi làm nè anh em nào hứng thú wa Thảo Duyên nhé giờ mình đi đây. tối về báo cáo kết quả:):)

2. Tơ May

Tơ May Thành viên mới

Đánh lẻ coi chừng bị phạt nha Minh! :)

3. huyga

huyga Thành viên mới

Topic này vui quá ^^ đang chia sẻ kinh nghiệm lại chuyển sang spam rùi.
    Có dịp em phải xuống Gò Vấp giao lưu với mấy bác mói dc, chắc hẹn với mấy bác sau tết em mới có thời gian, dân cạo mủ cao su mà thời gian hẹp lắm ^^.

Còn chuyện này nữa mấy bác cứu em với
    Số là em nấu cơm dừa chưa đi câu dc em nào mà hao hụt dữ quá. Nấu 3 lon gạo 2 trái dừa tươi, 300ml nước cốt dừa, hì hụi nấu. Lúc nấu xong đang để nguội, tranh thủ ra quán uống ly cafe, khi quay về nồi cơm chỉ còn khoảng 1 lon cơm.@@
    Hỏi thủ phạm là ai "ớ em tưởng chồng nấu cơm cho nhà ăn nên em xới cho ba me vs em ăn (cười ^^)" cái này em thực sự bó tay, lần đầu nấu cơm dừa của em đó mấy bác àh. Haizzzzzzzzzzzzzzz

4. KhongTuDaTinh

em đánh lẻ đâu mà đánh lẻ.có Học_Câu và Hoàng Anh mà. heheh em và đồng chí Học_Câu lai rai vài chai sai gòn. tép xào rau muống.thịt bò nướng chui.ngon ngon.nhưng lại bị lóc hjchjc

5. Tơ May

Tơ May Thành viên mới

Có hồ mới, khai trương tháng 7 2011!

Tui vừa phát hiện ra hồ này, hồ khai trương vào tháng 7 năm 2011.
    Giờ mở cửa từ 7g00 đến 21g00 hàng ngày. Có tất cả 3 hồ nhỏ:
    1. Hồ cá lóc: 0,6kg - 1,5kg 1 suất 4h giá 150k.
    2. Hồ cá rô: 3 con đến 4 con /1kg 1 suất 4h 150k.
    3. Hồ cá tạp: có cá tra 2kg-5kg 1 suất 3h 60k.
    Có anh em nào muốn đi test thử với tui không?
    Nếu không tui và chú Khánh sẽ test trước rồi báo cáo anh em lên đánh! :D
    p/s Khánh: chú ok thì cho tui hay nhá!

6. hoàng hùng

hoàng hùng Thành viên mới

Phải nói rỏ ý định ngày...giờ...test để các anh em biết. mới nhắm có thể đu theo ko?

7. Tơ May

Tơ May Thành viên mới

hehe,em còn xem ý định bác thế nào! Chứ đưa ra ngày giờ sợ bể kế hoạch của bác. Bác lên kế hoạch cho nhóm trọn 1 tháng luôn đi nha!

8. hoàng hùng

hoàng hùng Thành viên mới

Không sao hết, kế hoạch OFF của nhóm trong tháng và hằng tuần chỉ được lên kế hoạch 1 trong 2 ngày T7 hoặc CN thôi. Chú cứ né 2 ngày nảy là OK.
    Thân.

9. Tơ May

Tơ May Thành viên mới

ngoài 2 ngày đó em cũng không đi được! Thôi để thứ 7 này off rùi bàn luôn nha anh!

10. nphuckhanh

nphuckhanh Thành viên mới

ok,anh cường,đi sớm thôi a cường để lâu thiên hạ vô câu hết cá hay cá nhát thì mình thua,kinh nghiệm nên lựa những hồ nào mới khai trương mà vào thì cá lên đều đều,hehehe.A kêu lúc nào e đi lúc đó,trong tuần thì xin nghỉ phép đi,còn không nếu gần nhà thì mình đánh buổi tối,buổi tối cá dạn ăn hơn ban ngày

11. nphuckhanh

nphuckhanh Thành viên mới

chiều hôm qua mấy ông này đi câu nên web 4so9 khỏe,không có bị SPAM,đỡ tốn tài nguyên,hahaha

12. KhongTuDaTinh

ở đâu vậy anh Cường em đi với:)

13. Tơ May

Tơ May Thành viên mới

Có gì sẽ pm cho chú, ok nhá! :d

14. phungtrung60

phungtrung60 Thành viên mới

Em đi với anh.Cường ơi....

15. KhongTuDaTinh

có ku Trung đi nữa kìa anh cường. lóc chắc rùi:( kekekeke

16. phungtrung60

a cứ nói vậy không,em út buồn nha...e mà lóc mà anh câu lên con tra nào thì phải tặng em đó...
    Mà không biết vườn mận có cá chim không nhỉ

17. KhongTuDaTinh

hehe. chắc chuyến này chú ko lóc đâu. chim.tra có cả. bia rượu cũng có.thế còn gì bằng:)

18. phungtrung60

Anh nói vậy là e yên tâm rồi,mà lỡ ko dính thì anh bị phạt 2 chai SGĐ đó nha..kekke

19. huyga

huyga Thành viên mới

Hôm nay test thử mồi cơm dừa tự ủ, khả quan lắm mấy bác àh, còn mỗi 1 cục cơm đủ 10 cục mồi nhưng lên dc 1 em tra 3,5k ben cần 3 phát nữa nhưng đóng ko kịp do chưa quen câu hồ ( hồ này ko thả cá tra nữa chỉ còn cá tra cũ tầm 3kg trở lên). 1 suất 3h = 60k dc em tra này lấy vốn rồi ^^.
    Theo khảo sát của em địa bàn này ko ai đánh = cơm dừa nên đánh cơm dừa nhạy.
    Tình hình này phải tiếp tục ủ cơm dừa đánh tiếp , hi vọng lần sau sẽ có hugo post hình cho mấy bác xem ^^

20. 837834

837834 Thành viên mới

Hehehe buổi mát hơn ban ngày, không sợ nắng nôi đen đui về dzợ phát hiện :) Nhưng mà buổi tối cũng...nhiều muỗi hơn ban ngày, không mang theo Sotfel muỗi chích mập mình luôn hihihi ^_^