Mua cần câu lục đầu cần | Page 2 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Mua cần câu lục đầu cần

Thảo luận trong 'CLB Câu Cá Thành Nam - Nam Định' bắt đầu bởi bvd1989, 16/1/14.

1. LeDuyThinh

LeDuyThinh Thành viên mới

Chừng này đủ chưa anh Sơn? keke
    Cây thứ 3 từ dưới lên là Shi-surf leader 4.25 bx-t Japan model 2011, hồi đó mua 420$, giờ đang đăng bán 8chai, còn cây surf holiday 3m9 với iso holiday 1.5-540 đánh đầu cành cũng khá ổn.
    Cây của anh lấy về đánh đêm mà nó oằn quá, giờ ít dùng vãi.

Các file đính kèm:

2. huyson16

huyson16 Thành viên tích cực

OK. Sau tết chuyển lại anh dùng... xem phí thuê cần hết nhiêu thì trừ đi :)))))))
    Anh mua lại của chú để dùng vậy.

3. huyenthoai

huyenthoai Thành viên tích cực

iso holiday 1.5-540 ...cho em cái hình từng chi tiết nhá...... cho cái phí thu cần luôn...nhanh co ji em kêu cô em qua lấy.

4. LeDuyThinh

Hình đây anh. Con này mua mới là 1tr850, em mới dùng 2 tháng, chắc ko gả em nó đi đâu :)))

Các file đính kèm:

Last edited by a moderator: 23/1/14
  5. huyenthoai

huyenthoai Thành viên tích cực

gả nó cho em đi.................???..con mua ở dâu cho em cái địa chỉ em đến làm 1 cây...thích lloại cần này.

Last edited by a moderator: 23/1/14
  6. LeDuyThinh

7. mr.ku.men.lnbg

mr.ku.men.lnbg Thành viên mới

Da chao cac bac.cac bac tu van gjip e.e o ngoai bac moi vao sgon va cung dag muon tim mua can danh luc cu gia ca vua phai kinh mog cac cu chi gjup e

8. cuonglieu86

cuonglieu86 Thành viên mới

Bạn mua cây cần Kit 30-450 danh lục đầu cần hay xa bờ đều ốn giá ở đồ câu thái sơn la 800k mình đang dùng cây này dòng cá 3-4kg bình thường.Dùng cần iso thì phải số 4 trở lên mà mua loại khoen to chứ dùng khoen nhỏ giật nhieu hay hỏng khoen lắm.nếu có dk thì dùng shimano spin trung quoc cao cap hơn 2 trieu hoac spin power nhat tam 6 dến 10t

9. mr.ku.men.lnbg

mr.ku.men.lnbg Thành viên mới

Minh cung muon dung shimano lam nhug 6-10t thi tsu mjnh chua du dk de dung len rat muon tim mua can gia vua phai thoi ko qtrong cu hay moi,mien sao choi dk la dc mjen sao cho thỏa niem dam me,ban co the cho mjbh dia chi cu the cua hang do ko.ma can kis nhu ban noi do cung 30 độ cubg va độ nảy cua dau can ra sao ha ban?

10. cuonglieu86

cuonglieu86 Thành viên mới

Có spin shimano trung quoc tam 3t cung dep .ban vao trang wed docauthaison.com tìm cần Kit la thấy cần câu rất tot đầu cần nảy ko bang shimano dc nhưng với giá tiền 800k là quá phù hợp.Mình mua hộ 3 nguoi rồi ai cũng khen chua ai che cả