Kế Hoạch Từng Bị............phá Sản Bởi Giông Bão! | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Kế Hoạch Từng Bị............phá Sản Bởi Giông Bão!

Thảo luận trong 'Miền Tây Fishing Club' bắt đầu bởi smallkiwi, 20/10/18.

1. smallkiwi

smallkiwi Thành viên gắn bó

LỊCH TRÌNH CÂU CÁ DÃ NGOẠI TẠI BÌNH PHƯỚC

Địa điểm: Đập Tân Quang thuộc xã Hớn Quản ,Tỉnh Bình Phước
    Nguồn cá tại đập: Mè;Trôi;Trắm và chép.Thổ địa nói chép rất nhiều nhưng khó câu?!!?!!(Thử thách và trải nghiệm cho anh em từ Sì phố xuống nhé!).
    Ẩm thực câu đêm thứ bảy : Cháo gà,gà xé phay,bò nướng tại địa điểm câu,Beer ,phần này đã nhờ anh ..... chuẩn bị.Phần thức ăn nếu anh em có nhu cầu thì dọc đường đi tụi mình sẽ mua bổ sung.
    Thời gian dự kiến xuất phát: : 5g30 Thứ bảy ..../...../2018 đến chiều 6g có mặt tại Saigon.
    Tập trung : Chung cư Thái An(xuống Cầu Tham lương rẻ Nguyễn Văn Qúa ,ngã tư thứ 2 quẹo phải,chạy thẳng vào cuối đường).
    Tham gia gồm: Anh ..... (mua bán sửa chữa đồ câu); Lê ....; Vũ ; Kh..... ; L..... và bạn anh ......(Tổng: 6 người).
    Cơ số tài xế: 03 trong 6 người biết lái xe.
    Mồi câu: V...... dặn 3kg mồi mè,anh ......dặn trên Bình Phước chuẩn bị 1 bao phân heo tươi trộn đất.
    Ngoài ra anh em có thể đem mồi theo sở trường của mình.
    Chú ý: Câu bơm mè,câu lăng xê xa bờ cần máy và đem theo cần tay để câu gần bờ.
    Dụng cụ: Đèn pin đội đầu,phao đèn,bơm mè,áo mưa,chống muổi,tăng võng,áo ấm,café gói,lều ,dầu gió,bạt trải ngồi,bộ đàm: (đã có 2 cái motorolla)…
    Chi phí: Ăn dọc đường,café,dầu xe,phí cầu đường,mồi câu hoặc chi phí ngoại giao nếu có sẽ được cộng tất cả lại và chia sẽ trước hoặc sau khi kết thúc chuyến đi(Em cũng làm giảm chi phí tối thiểu bằng cách đi xe nhà) nên anh em vô tư nhé!
    ~~~~~Hy vọng ngày ......./10/2018 tụi mình sẽ có 1 trải nghiệm thú vị trên vùng Cao nguyên!!!!!

(Đây là kế hoạch của em,Qúi vị có đóng góp ý kiến vui lòng nhắn tin để em chỉnh sửa,thống nhất để chuyến đi chu đáo và mỹ mãn hơn nhé!)
    I LOVE YOU ALL!

2. muicachua

muicachua Thành viên mới

Tình hình các anh đi du lịch Bình Phước như thế nào rồi? Có hình ảnh hay sản phẩm gì chia sẻ cho anh em xem được không?

cauhoangct thích bài này.