Hỏi Địa Chỉ Mua Cần Câu Uy Tín Tại Hà Nội | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Hỏi Địa Chỉ Mua Cần Câu Uy Tín Tại Hà Nội

Thảo luận trong 'Cần mua đây, ai bán?' bắt đầu bởi namharry, 13/5/15.

1. namharry

namharry Thành viên mới

Chào toàn thể AE câu cá
    E là nam sinh năm 90 tự nhiên dạo này có niềm yêu thích câu cá lạ thường :)
    Nên đang muốn sắm bộ cần để câu mỗi buổi cuối tuần
    Lên internet rất nhiều cửa hàng rao bán nhưng không biết địa chỉ nào bán hàng uy tín mà giá hợp lý chút
    E chỉ có khoảng 3 triệu các bác tư vấn dùm e :p

2. transonthailo

transonthailo Thành viên mới

Bạn đến 343 đội cấn hoặc 4b hàng giấy để tham khảo giá cần,thông thường mỗi người đi câu phải có vài cái cần khác nhau,câu rê lóc,lure mồi giả,câu lục đầu cần,lục xa bờ,câu lăng xê...,bạn cứ đến đó mà khảo sát,nếu thích cần bãi ngon giá hợp lý thì cho mail và số điện thoại mình gửi hình cho vài cái mình muốn thanh lý

3. quanghuy123

quanghuy123 Thành viên mới

E cũng mới sắm 1 bộ bác ở hà nội thì cứ ra quỳnh chi hàng giấy mà nhặt hàng ở đó uy tín e cũng như bác lên diễn đàn hỏi và đc a e tư vấn tới đó tuy hơi đắt nhưng đc cái chất lượng và có bảo hành hẳn hoi
    thân

Admin thích bài này.
  4. vu_mc

vu_mc Thành viên mới

[OTE="quanghuy123, post: 136967, member: 51348"]E cũng mới sắm 1 bộ bác ở hà nội thì cứ ra quỳnh chi hàng giấy mà nhặt hàng ở đó uy tín e cũng như bác lên diễn đàn hỏi và đc a e tư vấn tới đó tuy hơi đắt nhưng đc cái chất lượng và có bảo hành hẳn hoi
    thân[/QUOTE]
    Cần câu với máy câu ở vn thì bảo hành cái gì vậy bạn,chắc mới tập tọe câu thì phải,mua máy về ko biết quay,bị đơ máy ra rồi mang đi bảo hành....đổi máy mới à kakka

Ca

5. ChichXongHut

ChichXongHut Thành viên mới

Cần câu với máy câu ở vn thì bảo hành cái gì vậy bạn,chắc mới tập tọe câu thì phải,mua máy về ko biết quay,bị đơ máy ra rồi mang đi bảo hành....đổi máy mới à kakka

Ca[/QUOTE]
    máy câu sao ko bảo hành bác , bảo hành của cửa hàng đó , về câu trong tg bảo hành bị lỗi do sản xuất dc thay phụ kiện miễn phí hoặc đổi máy mới

Admin thích bài này.
  6. vu_mc

vu_mc Thành viên mới

[E="ChichXongHut, post: 136990, member: 51173"]Cần câu với máy câu ở vn thì bảo hành cái gì vậy bạn,chắc mới tập tọe câu thì phải,mua máy về ko biết quay,bị đơ máy ra rồi mang đi bảo hành....đổi máy mới à kakka

Ca[/QUOTE]
    máy câu sao ko bảo hành bác , bảo hành của cửa hàng đó , về câu trong tg bảo hành bị lỗi do sản xuất dc thay phụ kiện miễn phí hoặc đổi máy mới[/QUOTE]
    Hay đấy hee

7. quanghuy123

quanghuy123 Thành viên mới

máy câu sao ko bảo hành bác , bảo hành của cửa hàng đó , về câu trong tg bảo hành bị lỗi do sản xuất dc thay phụ kiện miễn phí hoặc đổi máy mới[/QUOTE]
    Vâng máy bảo hành đó bác trong thời gian bảo hành máy có trục trặc đc thay phụ kiện miễn phí của hãng hoặc đổi mới đó bác cần thì ko nói làm gì nhé
    thân

8. hoanghao2708

hoanghao2708 Thành viên mới

bác có link fb hay cái gì đó để tham khảo giá trước khi đến mua không ạ...