Hồ Thiên Nhiên Nhiều Cá Trôi Ấn Và Chép. | Page 19 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Hồ Thiên Nhiên Nhiều Cá Trôi Ấn Và Chép.

Thảo luận trong 'Nhận xét đánh giá các điểm câu thiên nhiên' bắt đầu bởi Sửu, 7/9/15.

1. Sửu

Sửu Thành viên tích cực

Cũng sai nửa,cau chùm là chùm nho,còn cau lục là câu lưỡi đia.

longhaiit thích bài này.
  2. huynh alung

huynh alung Thành viên mới

Ah bây giờ mới hiểu đó, câm ơn sửu nhé. Chứ ko bít mốt nói ra ngta cười, bửa nào rãnh giao lưu nhé. Đây cũng là lần đầu tui than gia diễn đàn đo. Ah con sửu đo chưa về nhà chưa

longhaiit thích bài này.
  3. Sửu

Sửu Thành viên tích cực

AH về nhà roi.có diệp chạy xuống xuân thành xuân lộc đồng nai,câu cá rô phi,

longhaiit thích bài này.
  4. huynh alung

huynh alung Thành viên mới

Ở tận xuân lộc àh. Sửu ở xa quá ok nếu có dịp sẽ ghé thăm sửu, sửu cho xin số dt đe liên lạc nhé

longhaiit thích bài này.
  5. Pax Nguy

Pax Nguy Thành viên mới

Bạn ơi cho mình hỏi, khu vực trên đó có điểm nào câu lure được ko bạn? mình mới tập chơi câu cá, có ae nào lên đó câu cuối tuần có gì cho mình theo học hỏi :D

longhaiit thích bài này.
  6. Sửu

Sửu Thành viên tích cực

Có cái hồ người ta lấy đất xong rồi giờ bèo quá trời,bèo kiểu cá lia thia ấy,chứ không phải lục bình,chiều lại thì cá lóc táp thấy ham.mình thì không biết rê.hồ rộng 3000m2 sâu 0,5 đến 4m nằm sâu trong rẩy ,trong rừng tràm.mình chỉ câu cá rô thôi.

Pax Nguy, longhaiit and lephong like this.
  7. lephong

lephong Thành viên gắn bó

Hồ này ở đâu thế sửu. Chuyển qua câu cá lóc rồi nên nghe tới cá lóc là nhảy vào ngay:):):):p:p:p:p:p.
    Cho hỏi luôn là cách tp hcm bao xa luôn nhá.:):)

giua_hai_lang and longhaiit like this.
  8. Pax Nguy

Pax Nguy Thành viên mới

Cám ơn Sửu nhe, hô này cách có xa mấy hồ mà Sửu giới thiệu lúc đầu ko? Có khó tìm ko? Lúc trước còn sinh viên mình từng học quân sự ngay chỗ doanh trại gần hồ đá luôn mà giờ lâu ko đi lại ko biết còn nhớ đường ko nữa :D

9. Sửu

Sửu Thành viên tích cực

À quên,hồ này ở tân hửu,xuân thành,xuân lộc,đồng nai. Screenshot_2017-04-20-07-54-53 Screenshot_2017-04-20-07-54-53

lephong thích bài này.
  10. lephong

Hồ này có cá lóc không Sửu. Xuân lộc thì xa quá nhỉ. Hồ này chắc trong rừng hay sao mà toàn cây thế. Có dịp Sửu về quê ghé câu dc ko

11. Sửu

Sửu Thành viên tích cực

Hồ toàn là cá lóc không à,và cá rô,còn có loại gì nửa không thì không chắc,vì nghe nói lúc trước có hồ nuôi cá tra và cá chim bị bể bờ,nên nước có tràn qua,nhưng chắc củng hết rồi,hồ này cách đường 766 3km.sâu trong các trại gà và trại heo.giờ đi câu cá rô mà cá lóc nó táp cá con nghe thấy ham mà không biết câu như thế nào,vì hồi giờ không câu rê bao giờ

lephong thích bài này.
  12. Pax Nguy

Pax Nguy Thành viên mới

Ui nếu tận Xuân Lộc thì xa SG quá nhỉ :eek: vòng vòng khu Hồ đá ko có hồ lure hả Sửu? Ở Xuân Lộc thì chắc phải khi nào có nhiều thời gian mới đi được.

13. Sửu

Sửu Thành viên tích cực

có đây,đối diện trường bộ quốc phòng,có cá chép và trôi và cá lóc,đến đó sẻ thấy nó táp vào chân vịt trời.

Pax Nguy thích bài này.
  14. Pax Nguy

Pax Nguy Thành viên mới

Cám ơn Sửu nhiều nhe! Bạn nhiệt tình thiệt :cool::D

Sửu thích bài này.
  15. Hồ Quốc Bảo

Hồ Quốc Bảo Thành viên mới

Chào Sửu
    Đọc các dòng tin ở phía trên, thấy bạn rất nhiệt tình vì vậy mình xin hỏi bạn vài thông tin như sau:
    Niềm đam me của mình chỉ là đi câu, chỉ duy nhất rôphi nhung đến giờ chưa câu được em nào quá 1kg. Mong bạn chỉ giúp điểm câu rôphi. Minh ở Thủ Dầu Một, Bình Dương

longhaiit thích bài này.
  16. lephong

Sửu sài số điện thoại nào rồi mà gọi không được. Cho mình xin số điện thoại nhé.

17. Sửu

Sửu Thành viên tích cực

Hi hi điện thoại bị vợ giử,vì bạn bè rủ rê nhiều quá,nhậu là chính,hj hj.facebook 01647565579

18. Sửu

Sửu Thành viên tích cực

Gần nhà mình thì có,nhưng xa quá,hồ mình đả kể trên,hồ câu rô phi thiên nhiên,sát suối,hồ múc cát,rộng cũng 1 ha

lephong thích bài này.