Hành Trình Chinh Phục Sư Tử Biển Cả...!!! | Page 2 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Hành Trình Chinh Phục Sư Tử Biển Cả...!!!

Thảo luận trong 'Ký sự, báo cáo' bắt đầu bởi LuậnCT (shinichi1608), 26/8/18.

1. Hiền hậu

Hiền hậu Thành viên gắn bó

Ngày lễ 2/9 anh em miền Tây...có ai câu kéo gì không ?
    Bên ni mưa quá, ở nhà trông con cho vợ đi làm.....thèm câu muốn khùng luôn í.....CN rồi đưa vợ con đi shop nên lũ cá "mừng" .....Thứ 7 này (8-9) chắc phải ra tay thôi !
    Anh Nhựt, Anh Phúc (Đ. Tháp) lúc này sao rồi......nhứt là Phúc.....ít nghe nói gì....hay gí điện được nhiều cá nên quên anh em rồi ???
    Xin chúc các bạn vui trong dịp lễ.
    Lão già phương xa.

2. LuậnCT (shinichi1608)

LuậnCT (shinichi1608) Thành viên gắn bó

Lễ này phải ở nhà giữ con ko đi đâu được hết anh ơi...dạo này Phúc Đồng Tháp mai danh ẩn tích đâu rồi ko thấy nhĩ...?

3. Hiền hậu

Hiền hậu Thành viên gắn bó

Nghỉ lễ dài ngày...ha ha ha chắc Anh em trong MTFC nhậu miết khỏi câu kéo luôn....hâhhaha...chẳng lẽ lão già phương xa phải tập uống "gựu" cho giống anh em ?????

image

4. haitac061

haitac061 Thành viên tích cực

rất cám ơn bạn đã chia sẽ những hình ảnh câu kéo trên, nói thật đi câu chỉ cần có những cảm giác trên thôi, cá sẩy mới tiếc để có thể lần sau phục thù.
    qua năm nghe nói mùa cá thu ở côn đảo câu đã lắm, ghe tàu bạn mình đặt cho ae đi hết rồi, hi vong chuyen di tot dep....
    "hay cái giàn bỏ hoang mấy năm nay nhưng ban đêm thì hoạt động bình thường,ghe ban đêm là ko dám chạy ngang đó...nghe mà nổi da gà..."
    ngoài đại dương mênh mông làm j có ma bạn.kakaka

5. LuậnCT (shinichi1608)

Cá Côn Đảo giờ cũng khá ít rồi ko như trước nữa. Mình vẫn đi CĐ nhưng chuyến này thử sức với hạng nặng xem sao ý mà. Nói chung ma thì mình không nói chỉ có những vấn để chưa giải thích được thôi kakakaa

6. smallkiwi

smallkiwi Thành viên gắn bó

.Nhậu mới kể!hổng nhậu cũng...............kể thôi ,nhưng chưa biết lúc nào vì Luận rất ấm ức một số điều không lý giải nổi nơi dàn khoan ngoài đó.

7. LuậnCT (shinichi1608)

Có thể nói là quá ấm ức luôn ý chứ anh haha...lâu dữ lắm rồi k có dịp nhậu với anh Linh rồi,khi nào có thể ngồi lại hàn huyên...đây anh?

8. smallkiwi

smallkiwi Thành viên gắn bó

.Gần đây thôi Luận ơi!Đã cận SN MTFC rồi đó nha quí vị!!!!!!!!!!

9. phamhuuthieu

phamhuuthieu Thành viên tích cực

Một chuyến đi thật xứng đáng với niềm đam mê cần thủ, đã có quyết tâm ắt thực hiện được

10. LuậnCT (shinichi1608)

E thèm được cảm giác câu rô bằng cần tay nướng ở quán “vườn xoài” và nhậu đặc sản cây nhà lá vườn quá,không biết khi nào có thể được hic hic...

11. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Thích thì nhích Luận ơi! Mấy ae mình bàn bạc rồi tổ chức, đang định rủ ae họp lại làm buổi giao lưu cần tay vườn xoài đây. Có nhiêu chơi nhiêu cho nó có phong trào, mấy nay thấy ae MTFC lơ là quá, bỏ nhà mình lạnh lẽo ghê, để gián nhện đóng tổ quét cực lắm à nha!! ;);):):):)

12. PHToan

PHToan Thành viên gắn bó

quyết đi nhớ cho 9 hay, 9 đăng ký 1 vé he he.

13. tuannguyen_st

tuannguyen_st Thành viên gắn bó

Tui tui nữa nghe. Nhớ hú hú lên nghe bạn già.

14. LuậnCT (shinichi1608)

A phát động đi a @smallkiwi. Cây nhà lá vườn có nhiêu chơi nhiêu kaka...

15. quangtienxd

quangtienxd Thành viên gắn bó

e ủng hộ ý kiến này của mấy a, cho e đk 1 vé nhe. Chọn thời gian cuối tuần nhe mấy a, để e tham gia đc với.