Du Câu Xứ Cơ Cầu | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Du Câu Xứ Cơ Cầu

Thảo luận trong 'Sự kiện' bắt đầu bởi Admin, 22/8/15.

1. Admin

Admin Con sen

Được lời mời của anh @Quý Bạc Liêu có nhã ý mời anh em 4so9 xuống câu đầm với các thể loại: lure, ngâm, cua, bống đục.... vào tháng 9.2015, BQT 4so9 xin thân mời anh em 4so9 và các anh em đam mê câu kéo tham gia chương trình giao lưu cùng anh em Bạc Liêu, chương trình như sau:
    - Thời gian: 12-13 tháng 9 năm 2015.
    - Thời gian xuất phát: 5h sáng ngày 12.9
    - Thời gian chia tay: 14h ngày 13.9
    - Chi phí: chia đều, trong đó bao gồm chi phí đi lại (sẽ thuê xe đi chung), ăn uống. Ước tính khoảng 800k.
    - Giải thưởng cho vui: sẽ xin tài trợ từ 1 số cửa hàng và cá nhân kinh doanh đồ câu, sẽ thông báo sau.
    - Số lượng người tham gia: dự tính tối đa 15 người.
    Vui lòng đăng ký tại topic này.
    Thân

2. haidangct

haidangct Thành viên gắn bó

Mình ở Cần Thơ. Đăng kí 1 vé nhe. ĐT: 0918846552

tuannguyen_st, vnhut, offroad and 2 others like this.
  3. Quý Bạc Liêu

Quý Bạc Liêu Cần thủ xứ cơ cầu

Cùng với hoạt động lần này ae sẽ có dịp chia sẽ, đóng góp kinh nghiệm lẫn nhau. Từ lâu chưa được gặp gỡ nhiều anh em trên diển đàn; nhân sự kiện này mong sẽ thắt chặt hơn tình cảm ae trên diễn đàn và có được những kỹ niệm vui!
    Em đăng ký thêm 1 suất tại chổ :)

4. phucdongthap

phucdongthap Thành viên gắn bó

Nghe là thấy mê rồi nhưng khổ nổi lúc này lu xà bu quá chứ không là xách xe đạp đi trước một ngày để gặp gỡ anh em giao lưu,giao ly,giao đủ thứ luôn òi...ngồi ở nhà hóng tin vậy...chẹp chẹp...!chúc anh chị em có cuộc gặp gỡ giao lưu tràn đầy ý nghĩa......!
    Thân...!

5. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Đang thèm kèo này lâu roài mong được mở mang tầm mắt mà còn vướng bận nhiều thứ quá chắc chưa thể tham gia được a Sơn ơi! Hy vọng là sẽ có nhiều AE đăng ký tham gia & có được chuyến đi thật vui vẻ thành công để hâm nóng phong trào cho 4so9 nhe anh! lâu rồi chưa thấy AE 4so tổ chức show nào hoành tráng xem cho đở thèm!:p:p:p..........

6. tuannguyen_st

tuannguyen_st Thành viên gắn bó

Em hổng có đăng ký nhưng bữa đó là em chạy thẳng xuống dưới chơi luôn hà :D:D:D:D... lợi thế cự ly mà hehehhe...

7. tuannguyen_st

Tưởng sẽ được diện kiến đại diện Đồng Tháp.... kiểu này thì buồn hơi lâu hơn 5 phút rồi:oops::oops::oops::oops:

8. songcantho

songcantho Thành viên gắn bó Staff Member

Phúc với Anh Nhật qua Cần Thơ đi chung với em đi. Mình k có tgian thi đi 1ngày thui sáng mình đi tối tối mình về.
    Em định đăng kí đi từ Cần Thơ nên định hỏi xem anh em có sắp xếp đi cùng được k!

9. Votiendat1988

Votiendat1988 Thành viên gắn bó

Xa quá

phucdongthap and Admin like this.
  10. tuannguyen_st

....Anh đi xa quá.. Anh đi xa em quá....nhưng có xe đón thì anh xa cũng hóa ra gần....

11. L-Tuoc

L-Tuoc Thành viên mới

E ở Rạch Giá.e ko đi được 2 ngày thì đi 1 ngày 12 hoac 13 thôi có được tham gia ko a Admin.e có thể chạy xe honda đi xuống được hihi...nếu được cho e xin tham gia...

12. offroad

offroad Tây Đô

Mong anh tham dự cho vui. Em cũng ở Cần Thơ

13. Huỳnh Hải Đăng

Huỳnh Hải Đăng Thành viên mới

Các ae trong clb xuong Bạc Liêu giao lưu với mình hả a Qúy? Hoành tráng đây...

14. Votiendat1988

Votiendat1988 Thành viên gắn bó

Vợ sinh khổ quá cho vai đc hôg nữa trả góp đóng loi duoc hông a

15. xitrum

xitrum Thành viên mới

Admin ui ... để em mang Jig xuống chơi cho maú ....

16. Quý Bạc Liêu

Quý Bạc Liêu Cần thủ xứ cơ cầu

hôm đó e xuống đón khách nhé!

17. songcantho

Vậy hôm nào anh em mình gặp làm ly cafe rồi bàn vụ này nhé. Anh đang lên kế hoạch tham gia chuyến này.
    Sáng hay cafe o quán Kiệt Chim hồ xáng thổi, có gì alo số 0907488836.

18. offroad

offroad Tây Đô

Dạ em lưu số anh rồi ạ. Em tên Toàn.

19. songcantho

Thời gian còn khoản 1/2 tháng nữa thui nên mọi người đăng kí dần là được rồi. Admin nên lên danh sách và cập nhật để mọi người tiện theo dõi.

20. giauducau

giauducau Thành viên gắn bó

Cho Tôi đăng ký 1 vé nhé Amin,kỳ nầy xuống hành Quý Bạc Liêu cho tơi tả,te tua,tiều tụy luôn hi....hi....:( o_O ;)