Du Câu Với Thành Viên Mtfc | Page 2 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Du Câu Với Thành Viên Mtfc

Thảo luận trong 'Sự kiện' bắt đầu bởi Hiền hậu, 14/6/17.

1. Hiền hậu

Hiền hậu Thành viên gắn bó

....yes...so ..... depend on him....he he he...
    Trời lạnh ( so với Saigon) mà trident17 chỉ có ít ngày ở Sydney, đồng thời cũng đông bè bạn...chắc cũng còn tuỳ quĩ thời gian của anh ta.....
    Nếu trident17 CẦN thì có tui liền kề, rãnh rang để đưa anh chị trident17 tham quan và du câu.

image

2. Trident17

Trident17 Thành viên gắn bó

"Đêm đi bắt hào hả cha? Lạnh chết luôn... Qua tui làm tí cho nó ấm rồi đi, gấp gáp gì!". Rồi xong luôn, mà có phải chỉ một đêm đâu...

Em bổ sung vài tấm hình tình thương mến thương MTFC nơi đất Úc, buổi câu đầu. Hẹn bác buổi sau với chương trình Ốc Len, yeah...

Quà Vietnam. Cám ơn songcantho và anh 7 Toàn cùng toàn thể anh em MTFC. 20170703_110428

Chỉ đường đến điểm câu, kiểu Úc. Y như trò chơi tìm kho báu, thiệt là chỉn chu mà sáng tạo quá....
    20170703_110256

3. Hiền hậu

Có những mũi tên chỉ đường vì..... Trident17 bận đùa 2 cháu đi học, nên ra trễ 30 phút.... mà nước thì đang bắt đầu lên (hight tide up!)..cá vô nhiều nên tui ra trước.....phải làm dấu mũi tên để bạn trident17 tìm đến ( cách xa 1/2 km)

image

ỪA.....vậy chừng nào muốn đi đây anh bạn?

smallkiwi, 7 Toan and phucdongthap like this.
  4. Hiền hậu

Nghe TIẾNG mà chưa được gặp mặt nha....kỳ sau tui có "dìa" là phải điện kiến songcantho đó !

image

5. phucdongthap

phucdongthap Thành viên gắn bó

Chúc các anh có chuyến hội ngộ vui vẽ..!Anh Phúc và Chị có mùa hè thật vui và hạnh phúc bên gia đình nhé...!

6. Hiền hậu

Chắc trời quá lạnh.....câu kéo mùa này trident17 không " kham nổi".... He he he....nhưng tớ vẫn đợi tin nhắn của bạn í !

image

vnhut, Trident17 and smallkiwi like this.