Đồng Tháp Những Ngày Nóng....! | Page 6 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Đồng Tháp Những Ngày Nóng....!

Thảo luận trong 'Ký sự, báo cáo' bắt đầu bởi phucdongthap, 25/4/17.

1. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Dạ giờ giấc thì tuỳ thuộc vào đoàn SG do A7 Toàn, anh Phúc... Sẽ có mặt ở BHT lúc mấy giờ thì Bác cháu mình sẽ sắp xếp theo, từ SĐ sang BHT mất ko quá nữa tiếng đâu, a Tuấn St và Luận, Hiệp Ct và ae nào đi hướng SĐ thì cũng sắp xếp theo nhé! Sớm trễ tí ko thành vấn đề. Chỉ là tinh thần tập thể thì ko để ae phải chờ đợi lâu.
    Tóm lại là sẽ lấy ý kiến chung: nếu tổ chức vào thứ 7 và CN thì chốt muộn nhất vào thứ 6 Bác nhé!

2. saysay

saysay Thành viên gắn bó

Vui quá lâu lâu mới có một lần.em bận quá ko biết có tham gia đuọc ko nhung rượu Đồng tháp uống say zdữ lắm em chịu ko nỗi anh Bãy cho em gữi cặp bia uống cho nhẹ tý nha anh Bãy.Nhớ Phuc,Vnhut, Songcantho,Luận,Tuân..... nhiều lắm á á á.......

3. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Lâu rồi ko gặp anh Ba cũng nhớ lắm! Anh có khỏe ko? Có thu xếp được thì tham gia cho vui anh nhé!

4. Hiền hậu

Hiền hậu Thành viên gắn bó

Dù gì thì TUI cüng kh lúc 4am, chạy tà tà tới Sadec cũng tầm 7am, gặp Nhựt uong Caphe ở Quán Phương Thanh trước bến xe ( 174 Nguyễn sinh Sắc ) chờ đợi anh em ( cũng có khi anh em chờ mình ko chừng !) kakakaka....
    Vài tấm ảnh ở Miền Tây hiền hoà ( để các bạn tự hào quê hương mình hớp hồn khách Tây du lịch )

image

image

image

image

image

image

Nguồn : Hải An ( ảnh của Nguyễn phúc Hậu)

Last edited: 27/5/17
  5. phucdongthap

phucdongthap Thành viên gắn bó

A Ba về quê em một chuyến anh Ba ui.Nhớ anh Ba qúa,tửu lượng chưa ai dám cân hihi..!

Last edited: 28/5/17
  6. 7 Toan

7 Toan Chủ nhiệm MTFC Staff Member

Đại diện anh em cám ơn anh NHƠN lắm lắm nha..!

7. LuậnCT (shinichi1608)

LuậnCT (shinichi1608) Thành viên gắn bó

Lâu ròi cũng ko gặp anh saysay,nhớ câu hát của anh ghê luôn. A sắp xếp được xuống tham gia vs bọn e nhé

smallkiwi, Trident17, vnhut and 5 others like this.
  8. saysay

saysay Thành viên gắn bó

Hẹn chiều câu mà sao không thấy anh,gió hiu hiu mà cá rô trê ăn ào ào.... chịu ko nẫu chắc phải dìa quơ cắn câu quá ....quá .... quá...

9. quangtienxd

quangtienxd Thành viên tích cực

Gởi A 7.
    Cho e đăng ký tham gia ngày thứ 7 nhe, CN nếu sắp xếp cv được e sẽ tham gia. Mấy giờ mấy a mới đến ĐT?

10. quangtienxd

quangtienxd Thành viên tích cực

Khi nào a với mấy a, mấy bác đi BHT nhớ alo e nhe a Nhựt.

11. Hiền hậu

Hiền hậu Thành viên gắn bó

Số hội viên tham dự đang tăng cao, kakaka ka.....cuộc họp mặt cuối tuần này chắc hai Anh : 7 Toàn, phucdongthap mệt lắm nha...
    Hậu tui mong từ hôm nay 2 Anh lo ngủ, nghỉ cho có sức mà cầm trịch để cuộc vui kéo dài cho cuộc đời thêm đẹp......

image

12. vanngocba

vanngocba Thành viên mới

Anh phúc cho em xin sdt khi nào về Đồng Tháp cho em bám càng theo học hỏi với..em cám ơn.!

13. phucdongthap

phucdongthap Thành viên gắn bó

Đây 0939306663 và 0996096663