Đồng Tháp Khai Cần Đầu Năm.! | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Đồng Tháp Khai Cần Đầu Năm.!

Thảo luận trong 'Ký sự, báo cáo' bắt đầu bởi phucdongthap, 5/2/17.

1. phucdongthap

phucdongthap Thành viên gắn bó

Sau tết, ngồi nhìn bà con khai cần mà lòng thấy không yên. Bồn chồn thấy lạ. Đã lâu nhà em không còn ra sông như trước đây mà toàn câu bờ bụi. Hôm nay khai cần nhà em quyết ra sông trở lại không biết còn ăn hại như ngày nào không hihi.?
    Bến sông năm nào giờ chỉ còn mình em đợi, bạn câu đâu hết rồi? Nghĩ hơi buồn buồn tí!!
    Con đò năm nào ai còn nhớ không?
    IMG_0908

Đến điểm câu cũng làm vài bô vì dòng song hôm nay đẹp lạ thường...!
    IMG_0883 IMG_0884 IMG_0885 IMG_0903 IMG_0882
    Cá bắt đầu lên,ta nói trời k phụ lòng hihi.giật mỏi cả tay các bác ạ,cá k to nhưng được một ngày tê cả người hihi.
    IMG_0904

Có một em thuộc hàng hiếm nha các bác.cám ơn cây cần bạn Luận hôm nay em ấy lập công rùi hihi
    IMG_0889 IMG_0887
    Cá không to lắm nhưng được cái đủ thể loại và gói gọn nhiêu đây.
    IMG_0911 IMG_0912 IMG_0913
    Sau khi làm sạch thì thế này,chờ bạn đến để nhậu thôi hihi.
    IMG_0916
    Buổi khai cần kết thúc tốt đẹp để lại cho em nhức hết cái lưng và đau cái tay vì chiến đấu với mấy e ấy tới giây cuối cùng mà k ai giúp đỡ hihi.góp vui đầu năm nha các bác.Nhân diệp năm mới nhà em kính chúc toàn thể anh em chú bác một năm mới đầy thắng lợi và câu được nhiều cá nha.....!!!

Các file đính kèm:

2. minhtranvn

minhtranvn Thành viên mới

cái gì nhìn cũng ok ...nhưng nhìn cái râu chòm thấy quê à nhaaaaa....hehe..

3. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Á đù! Đã quá,:p:p... mà mà cái con hàng hiếm đó ưa bị... mèo tha lắm à nghe!:p:D:D:D....
    Tết giờ sức khỏe bèo nhèo quá mà vừa đi cày vừa bị ma men nó dập nhừ tử ngóc đầu lên chưa có nổi. Tính rủ chiến hữu bữa nào đi khai cần muộn mà đi trước luôn rồi!:oops::oops::rolleyes::rolleyes:...

4. 7 Toan

7 Toan Chủ nhiệm MTFC Staff Member

Phúc ơi.. Con hàng hiếm để dành cho Bảy với Bác Năm đi..!!! Còn trẻ ko nên ăn nhé..kakakkkk.!!!???

5. lephong

lephong Thành viên gắn bó

Con hàng hiếm đó là gì thế anh. Em chưa thấy bao giờ

6. 7 Toan

7 Toan Chủ nhiệm MTFC Staff Member

Cá chạch lấu Phong ơi..!

7. phucdongthap

Vậy cho vào tủ lạnh há anh?hihi

8. phucdongthap

Đợi ông chắc nạm sau qúa hihi

9. tuannguyen_st

tuannguyen_st Thành viên gắn bó

Mới qua mấy ngày tết mà nhìn bác phúc xuống sắc quá, hay tại cái chòm râu...;);););)....

10. phucdongthap

Tại màu của e không sáng bằng con kế bên anh hihi

11. cauhoangct

cauhoangct Thành viên tích cực

Đầu năm thăm lại bầy cá của a Ghigo tram chim 2017 c tram chim 2017 a tram chim 2017 a tram chim 2017 a tram chim 2017 b tram chim 2017

12. PHToan

PHToan Thành viên gắn bó

còn phần 9 nữa chớ.

13. PHToan

PHToan Thành viên gắn bó

chổ nầy hơi bị đả không phải lo mồi nhậu hôm nào xuống nhớ dẩn 9 đi nhe.

14. trankha

trankha Thành viên gắn bó

thấy các bác khai cần đầu năm sôm tụ quá em cũng góp vài ảnh khai cần của em 2017.
    từ khi chuyển sang câu Lóc, em ít khi đi đánh Lăng. cuối tuần về gặp bạn chí cốt câu cá lăng nó bảo anh. đi câu cá lăng với em.... ok đi....kết quả ngoài mong đợi.... mình em oánh từ sáng tới tối...giật nhứt nách.... 120 em lăng. cá không to như mấy năm trước chỉ cùm tay, bắp tay là nhiều... chỉ được 3 em mỗi em gần kg..
    gửi các bác vài hình cho vui. IMG-20170204-00858 nó ăn kéo như ăn cướp ...đã. IMG-20170204-00859 IMG-20170205-00860 đặc điểm câu cá lăng ...em chỉ câu 1 cần...ôm cần cảm giác...nhiều. nhưng về cái tay của em ....nó.....thúi.....khỏi phải nói. 3 ngày sau mới hết.
    chúc cả nhà năm mới sức khỏe.

15. phuchnd

phuchnd Thành viên tích cực

TC còn cho câu hông anh. E nghe đồn hết 31/1 là bỏ dịch vụ câu cá luôn, mà gọi điện ban QL không ai nghe máy, hic.

Thanks.

16. cauhoangct

cauhoangct Thành viên tích cực

Vẫn cho câu bình thường bạn. Đầu tháng tư mới ngưng câu và đầu tháng 7 cho câu lại.

17. trankha

khi nào đi TC alo cho anh với phuchnd nếu xắp xếp được cho anh đu theo với. hay sách túi nhái cũng được.

18. Heineken

Heineken Thành viên gắn bó

Đi đi, cá ăn như chó kakkaka
    Một ngày chơi đen 1 ngày chơi bông IMG_5072 IMG_5073 IMG_5074

19. phuchnd

phuchnd Thành viên tích cực

Quá đã. Cuối tuần này đi không a Lương.

Thanks.

20. trankha

đã quá anh ơi. để em xxếp