Đồng Tháp : Cuôc Hội Ngộ Tình Nghĩa | Page 2 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Đồng Tháp : Cuôc Hội Ngộ Tình Nghĩa

Thảo luận trong 'Sự kiện' bắt đầu bởi Hiền hậu, 5/6/17.

1. phucdongthap

phucdongthap Thành viên gắn bó

Thánh soi xuất hiện rùi.......zậy cũng được nửa hả...?!!!xin đa tạ bác em chạy trước đây..... chéo chéo hahaaaaaaaaa.....!

smallkiwi, number7, 7 Toan and 3 others like this.
  2. phucdongthap

Vào ĐT chuyến đi bác hihi..!

Hunter Pro, smallkiwi, 7 Toan and 3 others like this.
  3. phucdongthap

E còn nợ A,nợ A lời chia tay vội vàng.....còn nợ anh một trận chiến điêu tàn hihihi....!Cám ơn Anh Chị cùng tất cả các anh đã về thăm quê e..!do sự cố nên k tiếp anh Ba tới bến được,hẹn a Ba diệp khác anh Ba nhé....!chúc a và gia đình vui khoẻ đi câu đều đều nhe hihi

smallkiwi, 7 Toan, Tuân Lê and 2 others like this.
  4. Hiền hậu

Hiền hậu Thành viên gắn bó

Chỉ còn 10 ngày nữa thôi là xa Long Xuyên, Đồng Tháp, Saigon....xa anh 7 Toàn, A Nhựt, Anh (phúcdongthap) anh Phúc Saigon(trident17) anh Phương, anh Tâm , anh Linh (LX)...và nhiều anh em khác nữa....nghĩ đến ngày đi ..chợt lòng mình chùng xuống, ...chắc là sẽ nhớ mãi những hình ảnh thân thương, đong đầy cảm xúc , nhớ những khuôn mặt tươi vui, nhớ cả cái ao với lục bình xanh tươi, nhớ cả cây nhái ( sung dại?), nhớ túp lều nghiêng nghiêng .... Đồng Tháp sao vui và đẹp đến vậy sao !
    Cám ơn Nhựt đã nhắc nhở...có lẽ bài đầu tiên mình viết khi về Úc là sau khi cùng với trident17 leo đèo , vượt dồi tìm kiếm cảm giác với cá bass..... Tuần này mình khá bận với 2 người bạn đi Phú Quốc, chỉ tiếc là họ là dân " dao kéo" ( BS thẫm mỹ) chứ ko phải dân câu kéo như tụi mình.
    Nhân tiện cũng xin chào tạm biệt tất cả các bạn....mong sẽ có dịp gặp.lại những con người tình cảm ĐT nói riêng và anh em noi chung....Vợ chồng tui dzìa nha.....
    Thân mến gởi đến tất cả phu nhân của các cần thủ Miền Tây lời cám ơn vì đã cho phép các ông xã có một cuộc họp mặt tình nghĩa tại Bình Hàng Tây với v/c tui.

image
    Xin cám ơn và hẹn gặp lại.

smallkiwi, Tuân Lê, Tu Duy and 8 others like this.
  5. tuannguyen_st

tuannguyen_st Thành viên gắn bó

Cái gì Anh Hậu nhớ đều còn hết, nhưng cái lều thì qua hôm sau anh về nó bị gió giựt sập mất rồi Anh ạ, sém chút nữa thì đè chết một người núp lùm...à không...núp liều nữa đó anh. Ông trời ổng ghét cái ông núp lều hay sao ấy...;););)... anh chủ vườn hứa với chủ ao (là Em hehehe...) sẽ dựng lại cái lều mới to hơn vững chắc hơn cho anh em có chỗ vui chơi. Công nhận anh chủ vườn tốt bụng nhiệt tình thiệt. Mà hình như người Đồng Tháp là như vậy hay sao á.

6. LuậnCT (shinichi1608)

LuậnCT (shinichi1608) Thành viên gắn bó

Chúc anh Hậu và gia đình dồi dào sức khỏe, ae MTFC sẻ nhớ mãi những tình cảm cũng như kỉ niệm a đã lưu lại, hẹn gặp lại anh 1 ngày không xa...Anh @tuannguyen_st này hình như không muốn đến đất Cần Thơ lần nữa hay gì đây ta, hãy đợi đấy "ngộ sẻ báo thù..gừ gừ". Nói chứ đúng là số xui thật, núp ròi mà cũng bị nữa, trong đó không đau về u cái đầu 1 cục hức hức...

smallkiwi, Tuân Lê, Tu Duy and 7 others like this.
  7. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Nhắc tới là cười rụng cả hàm răng.:D:D:p:p:p:p.........Bữa nào rảnh lên cất lại cái chòi ngon ngon chút nghen ông chủ ao!!;);)....
    ---------------
    Dear A. Hậu!!
    Đông tàn thì Xuân tới, chia tay là để sum họp. Cuộc chơi nào cũng để lại nhiều kỉ niệm đẹp, nhiều thứ để nhớ. những hình ảnh sẽ còn lưu giữ trên này và trong ký ức của mỗi AE. Cho dù có ở đâu có xa mặt nhưng ko cách lòng, dđ này vẫn sẽ là cầu nối để ae cần thủ chúng ta trao đổi những thông tin, hình ảnh, những hoạt động, những tâm tư, tình cảm....cùng nhau.
    Chúc Anh Chị nhiều sức khỏe và trở về bình an! Hẹn sẽ gặp lại khi có điều kiện tốt nhất!
    Thân!!
    P/S: Góc trên bên phải trang có hộp thư, anh có thể dùng công cụ này để nhắn tin trao đổi riêng với ae nào đó trên đây nếu ko có tài khoản zalo, Facebook hay điện thoại trực tiếp.

smallkiwi, Tuân Lê, Tu Duy and 6 others like this.
  8. Trident17

Trident17 Thành viên gắn bó

Chúc vc chồng bác Hiền Hậu có chuyến Phú Quốc mỹ mãn trong những ngày còn lại ở Vietnam. Hẹn gặp lại bác!

9. tamcang.tn

tamcang.tn Thành viên gắn bó

Ngồi lục trong dt có 2 cái clip ngộ ngộ muốn đưa lên ae xem chơi nhưng dung lượng lớn quá đưa lên ko được có ai biết cách giúp mình giùm. Cám ơn

10. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Up lên YouTube rồi coppy link qua anh.