Đồng Tháp 6/12/2017 | Page 3 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Đồng Tháp 6/12/2017

Thảo luận trong 'Ký sự, báo cáo' bắt đầu bởi phucdongthap, 6/12/17.

1. quangtienxd

quangtienxd Thành viên gắn bó

Mình đăng ký 2 vé nhe bạn Phúc.

2. phucdongthap

phucdongthap Thành viên gắn bó

Mình chơi sáng chủ nhật được không mấy bạn già? Chơi nguyên ngày luôn.. !

3. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Được luôn! Cũng ít người chơi 1 ngày cũng đủ vui và đỡ mệt,
    Anh 9 thu xếp xuống với tụi em cho vui nhé!
    AE nào muốn tham gia nữa mạnh dạn giơ tay nghe. Câu thiên nhiên rô trê bờ sông , cây nhà lá vườn chất Miền Tây. Chỉ chi phí nhẹ nhàng cho xăng cộ đi đứng ko cần bận tâm. Vui là chính!
    Chốt lại là 1 ngày chủ nhật 17/12. Tập trung nhà Phúc, chợ Bình Hàng Tây nhé! (ai muốn cụng ly riêng thì chiều thứ 7 ghé nhà kiếm cụ ấy )
    :D:p:p:p
    Thân!!

Last edited: 15/12/17
  4. phucdongthap

Bác nào rảnh thì câu cho vui ạ.! Nhân diệp mừng bác Nhựt ăn cá nướng được rồi ạ hiihi
    Chủ nhật tập trung nhà em,ra vườn xoài câu, nướng cá ăn xong rồi về ạ...! Đơn giản thế thôi .!

5. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Ủa tui có nói ăn cá nướng hổng được hồi nào cha nội? Chỉ có nói nhậu thì hẹn năm sau nghen.;);):):):)

6. smallkiwi

smallkiwi Thành viên gắn bó

."Mực sống " hoặc "Mực nướng" Bác vnhut còn ăn được huống chi là cá đồng nướn g hen.Hhhahahhaha.Bóng già phucdongthap tối qua xỉn quá hớp nên sáng nay gỏ Telex sai đó Bác nvhut ơi!Kkakaak
    .Chúc ae cuối tuần vui vẻ nhé!

Các file đính kèm:

7. quangtienxd

quangtienxd Thành viên gắn bó

Mai mấy h, tập trung ở đâu mấy bác ơi.

8. hieuhq

hieuhq Thành viên gắn bó

Ăn cá nướng uống bia? Thấy có cái gì đó sai sai :p Tụi này ăn cá chỉ thích uổng rượu thôi.

9. Tu Duy

Tu Duy Thành viên gắn bó

Thấy có cái gì đó sai sai :p Tụi này ăn cá chỉ thích uổng rượu thôi.[/QUOTE]

Tại anh Hiếu ở Nha Trang ăn cá biển nên uống rượu còn tụi em ở đây ăn cá đồng nên uống bia, bữa nào mời anh Hiếu vào miền Tây ăn cá đồng nướng uống bia một bữa đổi khẩu vị cho nó lạ nhe anh Hiếu ơi!

cauhoangct, smallkiwi, hieuhq and 4 others like this.
  10. phucdongthap

8h nhe mấy chế yêu...!

11. Tu Duy

Tu Duy Thành viên gắn bó

Bến Tre - Đồng Tháp 3 tiếng lận bác Phúc ơi! Chừng nào qua tới tui alo sau nhé!

12. hieuhq

hieuhq Thành viên gắn bó

Tại anh Hiếu ở Nha Trang ăn cá biển nên uống rượu còn tụi em ở đây ăn cá đồng nên uống bia, bữa nào mời anh Hiếu vào miền Tây ăn cá đồng nướng uống bia một bữa đổi khẩu vị cho nó lạ nhe anh Hiếu ơi![/QUOTE]
    Bữa nào là bữa nào?
    Mình thích câu cá tự nhiên, cá biển, cá sông...Cá hồ, ao không thik lắm!

13. tuannguyen_st

tuannguyen_st Thành viên gắn bó

Anh hiếu nghi sai rồi. anh, em MTFC nói là ao của em chỉ là nói vui thôi anh ạ, đây là sông tiền chỗ câu này là nơi người ta đào ( hay lở vô một đoạn lớn, giống như một túi cá nên nhiều lắm. Anh, em miền tây mà, cá đồng thì bao la, giống như Anh muốn ăn cá biển thì mênh mông vậy mà, Túm lại có dịp Anh vô một lần đi, nhìn chổ câu thì Anh sẽ hiểu ạ. Anh không phải tiếc thời gian hay công sức vào đây dâu Anh ạ.

14. Tu Duy

Tu Duy Thành viên gắn bó

Bữa nào là bữa nào?
    Mình thích câu cá tự nhiên, cá biển, cá sông...Cá hồ, ao không thik lắm![/QUOTE]
    Bữa nào anh Hiếu vô được là em tiếp bữa đó, welcome anh!