Đồng Tháp 08/08/2017.cuộc Hội Ngộ Nhiều Cảm Giác....! | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Đồng Tháp 08/08/2017.cuộc Hội Ngộ Nhiều Cảm Giác....!

Thảo luận trong 'Ký sự, báo cáo' bắt đầu bởi phucdongthap, 8/8/17.

1. phucdongthap

phucdongthap Thành viên gắn bó

Sau thời gian chờ lành vết thương thì nhà em cũng đã trở lại với đam mê của mình..!Lần này thì đi cùng ông bạn già đã hơn năm hai anh em không cùng đi câu,vài lần hứa hẹn không thành nhà em quết tâm hôm nay cùng ông anh lên đường.Địa điểm lần này do ông anh (Tấn Lực)chọn là một hầm đất lâu năm mà vài lần anh ấy làm rung rinh diễn đàn với những chiến tích đáng nể...!Nhà em quyết bám càng để không phải u đầu hihi..!Lâu ngày không đi câu cảm giác hồi hộp khó tả,nhiều câu hỏi hiện ra trong đầu...!!??? Không biết thế này thế kia...?!Cuối cùng thì cũng đến nơi....! Ui cha cái hầm kinh thật....!!!? Cá lên ầm ầm,nhà em ra cần mà tay run bần bật....!
    Hầm đây các bác ạ! Xin không nói địa điểm vì anh em tụi em đang trong vòng câu chưa chính thống hihi..!

IMG_1828 IMG_1829 IMG_1841 IMG_1842 IMG_1840
    Khung cảnh đẹp thôi rồi,thích hợp nhiều thể loại câu..... tội cái khó vào câu hihi...!Cái gì đến rồi sẽ đến... Đang lui cui thì nghe máy ông anh ré lên....!
    IMG_1825

Nó là con này đây.... lo ôm nó mà quên chộp hình...!híc
    IMG_1867
    Mở hàng thấy phê phê..... nhà em bay xuống ôm lên vì không đem vợt...! Con tiếp theo nè..!
    IMG_1833
    IMG_1836

Con thứ ba thì chính tay e thả nó về với cháu nhà nó tiếc thui là tiếc..!Trưa cá k thấy động đậy lúc này củng có vài cần thủ địa phương quăn mồi tứ tung thấy không ổn hai anh e thu cần dời chổ khác....!
    IMG_1846
    Cá lại lên nữa các bác ạ..! Hôm nay là ngày tốt đẹp với hai anh em trong khi cả ao khoảng hơn 10 cần thủ mà không ai có nhớt hihi

IMG_1848
    IMG_1850
    Đã lâu qúa rồi mới sờ được mấy e nó...!E tự sướng nhe các bác hihi
    IMG_1851
    IMG_1854
    IMG_1853
    IMG_1865
    IMG_1863
    Một ngày chiến phê phê,anh em vội làm li cafe chia tay hẹn ngày chiến tiếp...! Rất cám ơn anh trai đã cho em cảm giác đã mất từ lâu kaka...!
    IMG_1860
    Bao gì đây...????!!!hihi
    IMG_1861
    IMG_1856
    Ông anh cười tươi vì tê tái....! Ăn nhiều vô ông anh ui....ốm qúa cá kéo luôn xuống hồ ah hihi..!
    IMG_1864
    E xin tam dừng..! Chúc anh e có một tuần làm việc vui vẽ...!

2. quangtienxd

quangtienxd Thành viên tích cực

Hic, toàn hàng khủng không. Niềm mơ ước của e.

3. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Rồi xong luôn!! Chưa kịp xử lý ông Lực thì rủ thêm ông Phúc tới bào tiếp luôn.
    Mà tui biết là 2 ông này hạp tuổi lắm, lần nào cũng vậy. Đi chung ko cá mắm nào chịu nổi :(:(:(:(

4. songcantho

songcantho Thành viên gắn bó Staff Member

Trời ơi,...! Cái ao nhà tui đây mà. Hèn chi, dạo này về thăm ao thấy cá ít lên và bây giờ mới biết lí do. Cái cặp số 10 này bào thì thôi rồi.....! Đề nghị ông Phúc k có được đi khỏi ĐT nghe chưa... chừa cho cá mắn nó sinh sản nữa chứ.....!!!! Kakakaka

PhongCuli, Heineken, saysay and 11 others like this.
  5. tuannguyen_st

tuannguyen_st Thành viên gắn bó

Lấy bao đựng cá luôn...:(:(:(:(.....

6. phucdongthap

Chuyến tới kêu xe Sóc Trăng lên chở về hihi....!

PhongCuli, Heineken, saysay and 9 others like this.
  7. thien_loi

thien_loi Thành viên gắn bó

Làm món gì rồi anh Phúc, chẹp chẹp..... ực!

8. Tu Duy

Tu Duy Thành viên gắn bó

Quá đã bạn già Phucdongthap ơi! Vậy là nay công lực hồi phục rồi hén, yếu như hôm bữa dám bị đám cá này lôi xuống hồ lắm à, cá này bên tui cũng có nè mà cá nuôi được hôn? Hè hè...!

9. phucdongthap

Chéo chéo....?!

10. phucdongthap

Cần thủ ALực lên cá nha anh em..!video có chửi lâm râm mong anh e bỏ qua nhe hihi..!A

11. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Chéo chéo con khỉ! Bữa nào xuống kiếm thêm con bự hơn chút về lấy bộ da làm cái túi đựng cần nghen! Con này chắc da dai như vỏ xe àh :);););)

12. tanluc

tanluc Thành viên gắn bó

Troi oi a nhut oi duoi nay con con ca tr 35kg chua ai cau duoc.hom nao a xuong cau nha

13. YeuCoGaiBacLieu

YeuCoGaiBacLieu Thành viên gắn bó

Câu chộm ở đâu vậy đại ca. điểm câu nhìn mát mắt quá. để em đi chuyến côn đảo về em xuống anh, anh dẩn em đi nhé.

Heineken, cauhoangct, ltt1984 and 7 others like this.
  14. phucdongthap

Ngon ah,cái này phải chạy lẹ mới được nhe kaka..!

15. smallkiwi

smallkiwi Thành viên gắn bó

.Cho em........đi với.

16. smallkiwi

smallkiwi Thành viên gắn bó

.Cái ao đẹp,khung cảnh đẹp,cá to và cũng đẹp.Có cái người để chùm râu là.........xấu hoắc,khó ưu.

17. phucdongthap

Tối ngày muốn gây sự hà....Đó giờ không thấy bóng có râu hả hí hí...!

18. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Em thấy cả cái huyện Cao Lãnh có ai ưa hắn đâu? Gặp là lôi đầu vô lấy rượu nếp đề đổ cho quéo queo mới thả về. Có bữa zợ đâu có cho vô nhà . :D:D:D:D:D

Tu Duy, Heineken, cauhoangct and 8 others like this.
  19. saysay

saysay Thành viên gắn bó

Câu đi, câu nữa đi,câu hết luôn đi ....rồi alo tui xuống nhậu nghen ... ưc,ưc,ưc...

20. phucdongthap

Ok anh.! Lâu mới thấy anh,khoẻ hả a Ba? Có đi ngang ĐT ghé e nhậu nhe hihi..!