CHUYẾN CÂU CÁ CỜ VÀ CÁ THU Ở PHÚ QUỐC ( Phần 2: EM LÀ KHỦNG LONG ) | Page 2 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

CHUYẾN CÂU CÁ CỜ VÀ CÁ THU Ở PHÚ QUỐC ( Phần 2: EM LÀ KHỦNG LONG )

Thảo luận trong 'Câu biển' bắt đầu bởi hungrau, 12/5/11.

1. i30

i30 Thành viên mới

Tháng 6 này có chuyến câu hả Hùng? hic hic kg đi đc rồi. Thèm mực tươi nướng quá.

2. hungrau

hungrau Chủ nhiệm CLB câu cá Phú Quốc

hy vọng sẽ có chuyến câu thật sớm với anh bạn, cho biết mùi vị của muối...........

Anh Tuấn khi anh Phương về em gởi cho anh vài kg mực tươi cho anh nhậu phê luôn...........

3. beminh

beminh Thành viên mới

Anh, tình hình sóng gió ngoài thổ chu sao rồi anh, để em còn biết mà đặt vé chứ. Uhm nhớ vụ chỗ 3 cây đừa đó nha, em không có quên vụ 3 cây dừa đâu đó.hihi

4. hungrau

thông tin mới cập nhật:
    lúc 15h chiều nay ngày 21/05/2011 nhóm câu của anh Khoa gồm 2 bạn đã chạy vào đất liền vì lý do 1 bạn say sóng ( mặc dù sóng lăng tăng), cá lớn nhiều mà không câu được thì cũng tức giận lắm nên anh em đang tổ chức ăn nhậu ngay nhà anh Tâm.

"Quyết không say sóng phải lăn lộn trên sóng"

5. QMinh

QMinh Thành viên mới

Í Anh Hùng Liệt lại bỏ ảnh câu lại rồi hỉ, Khi nào đi ới E với lâu lém rồi không đi cần gỉ hết gòi

Cắm Câu Chờ Cá thích bài này.
  6. hungrau

chuyến câu tháng 06 vừa rồi có vài em cá khủng long, nhưng khi lên tàu uống cafe bị giang hồ nó chôm cái ống nhòm hàng hiệu và cái máy ảnh canon nên mất hết hình ảnh để post cho anh em xem.....

híc.................cái ống nhòm chuyên nhòm hải tặc..........mới độc chứ.....

7. lochecule

lochecule Thành viên mới

Trời mấy con cá thu coi đã quá, 1 kg bay gio cung gan 100k nhi

8. Samicapu

Samicapu Thành viên 4so9 gắn bó với vợ

Hơn chứ! trăm ngoài ngàn lận.

9. baoca100

baoca100 Guest

Ước gì mình được như các pác ấy.

10. emerald12

emerald12 Bán đồ câu 2nd Nhật

Đi câu biển thích thật nhưng sợ say sóng quá

11. tin_online

tin_online Thành viên mới

Thấy chuyến đi đã quá anh ơi, không biết khi nào em mới có dịp đi như các anh...hihi

12. catomo

catomo Thành viên gắn bó

Hức, cá nhiều thấy mà ham. Hồi tháng 5 em có mò ra câu biển côn đảo thuyền mr Cung mà móm quá, chuyến ấy cũng gặp chú Hãn đi tàu mr Khánh.

Last edited by a moderator: 2/7/13
  13. TuanHalong

TuanHalong Thành viên mới

Đọc một lèo bài viết của Cụ cơn nghiện câu kéo mà em đã cai mấy năm nay từ hồi có nhỏ thứ 2 lại tái phát. Giờ em đang ở Hạ long, chiều mai sẽ ở Phú Quốc mất cụ Hùng Râu ơi ;) .

14. TuanHalong

TuanHalong Thành viên mới

Em đã đi về, Phú Quốc rất tuyệt nhưng em chưa đi ra biển được buổi nào. Tuần sau em lại đi Phú Quốc tiếp một mình, kiểu gì cũng ra biển 1-2 hôm có qua đêm.

Admin thích bài này.
  15. Admin

Admin Con sen

Anh Tuấn còn nhớ tấm hình này không?
    IMGP6003_wm
    Không biết dạo này anh thế nào nhỉ?
    Thân
    Hồng Sơn

16. W@cky

W@cky Thành viên mới

Chào các bạn,
    Mình đang tập câu biển, 20/11 này xuống PQ tìm ghe câu, bạn nào có kinh nghiệm giúp mình cho mình sốĐT ghe dịch vụ. Hoặc giao lưu tìm hiểu câu biển PQ. Xin cám ơn