Câu Cá Cuối Tuần Của Mtfc.. | Page 83 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Câu Cá Cuối Tuần Của Mtfc..

Thảo luận trong 'Ký sự, báo cáo' bắt đầu bởi 7 Toan, 11/7/16.

1. Tu Duy

Tu Duy Thành viên gắn bó

Cứ thứ 7, CN rảnh xuống alo trước là đi thôi Cơ ơi! Xuống đi, lâu rồi không gặp!

2. Tu Duy

Tu Duy Thành viên gắn bó

Lúc nào rảnh xuống cứ alo bác Trankha ơi, Duy 0918455142!

3. thien_loi

thien_loi Thành viên gắn bó

Nhìn anh câu mà em ko tưởng tượng được. Giật chắc đã luôn. Ở chổ em có mấy cái ao hoang, thấy cá lớn ngớp mà trình em còi quá. Đi nữa ngay lên đc 1-2 em tầm 3-400gr. Còn mấy con khoản cả kg ngớp em kéo cả buổi 3-4 tiếng mà nó ko ăn. Ko làm sao với nó luôn! Hiii

4. number7

number7 Thành viên gắn bó

Chổ em thì ít cá lớn, vuông tôm nên 1 thời gian ngắn là người ta xả vuông và thuốc cá, lâu lâu mới gặp được em cỡ kg là cá sót lại. Tuy cá nhỏ nhưng cũng thoả được cái đam mê, hìhì... Đi cũng móc bọc hoài à anh ơi, hên ngay ổ thì trúng đậm, còn ngay vuông mới xả thì...xách đít không mà dìa, hìhì... Cá to như chỗ anh vậy là câu sướng rồi, bụp em nào sướng em đó

5. trankha

trankha Thành viên gắn bó

Ok anh!

lephong, cauhoangct and phucdongthap like this.
  6. Tu Duy

Tu Duy Thành viên gắn bó

Đầu năm thấy anh em Nha Trang khai cần xôm tụ quá em cũng bắt chước đi kiếm cá ăn được mỗi em cá mập ú này ăn tết đỡ, còn anh em MTFC nào khai cần nữa post lên cho vui cửa vui nhà với bà con ơi!
    20180214_163903 20180214_162638 20180214_205049
    Chúc cả nhà năm mới vui khỏe, hạnh phúc, phát tài và đặc biệt câu được nhiều cá to nhe!

Trident17, smallkiwi, lephong and 2 others like this.