Câu Cá Cuối Tuần Của Mtfc.. | Page 76 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Câu Cá Cuối Tuần Của Mtfc..

Thảo luận trong 'Ký sự, báo cáo' bắt đầu bởi 7 Toan, 11/7/16.

1. thien_loi

thien_loi Thành viên gắn bó

Thằng em sát cá hơn em rồi các anh ơi!
    FB_IMG_15085787908104859

2. trankha

trankha Thành viên gắn bó

em chỉ để đây....hem biết nói gì :D:D:D Hình1886 Hình1887 Hình1888 thích nhất hình này :D:D:D
    Hình1889 Hình1890
    chúc cả nhà vui vẻ!

3. lephong

lephong Thành viên gắn bó

Lâu rồi mơi được đi câu. Được có 2 em. Một con táp kéo đứt dây mà ko biết cá lóc hay cá chẽm dây 2.5 mà nó kéo dứt chắc do dây có tì vết quá chưa thấy mặt mũi em nó ra sao[​IMG] [​IMG][​IMG]

Last edited: 8/11/17
  4. hoangthanh89

hoangthanh89 Thành viên gắn bó

Lâu rồi 2 anh em ko có dịp gặp nhau nên hẹn thứ 7 đi sả tress ! Có thêm 1 người a ở hóc môn nữa ! Vậy là 3 a e đi xả stress ! image Lên cá .... image image Gương mặt thân quen ! A Cơ long an image Thành quả hôm nay của e (con) image Khoảng nữa tháng nữa chắc bắt đầu mùa lóc lũ ! Các a ,các Chú có cùng đam mê thì chuẩn bị vũ khí sẵn sàng !
    Chúc các a ,các Chú ngày cuối tuần vui vẻ và sức khoẻ !!!!

5. tuannguyen_st

tuannguyen_st Thành viên gắn bó

Người ta đi câu cá lóc thấy mà ham, còn mình cũng câu dính lốc mà là cọc lốc, lốc toàn tập....buồn...:(:(:(:(...

6. number7

number7 Thành viên tích cực

OMG bào dữ vậy Thanh, cao thủ có khác, 2 bạn này chắc đi tới đâu sạch cá tới đó quá....chừa vài em cho no đẻ Thanh ui

7. Heineken

Heineken Thành viên gắn bó

Liếp thơm khu Thạnh Lợi hả e

8. hoangthanh89

Nó thuộc cánh bên ngã 5 hoàng gia ! Gần trại giam Tân Phước tiền giang đó a Hoàng ! Do mới đi lần đau nên e cũng ko pít rõ nó ! Từ Thạnh Hoá vô đó khoảng gần 20km nữa ah a !

9. hoangthanh89

Có bằng a hả ! Đi chuyến nào cũng vài kg ! Mà ko chịu úp lên ! Hi

10. lephong

lephong Thành viên gắn bó

Có lẽ do cuộc sống bon chen với cơm_áo_gạo_tiền mà anh em ít đi câu hay sao mà ít ai vào poss bài cho xôm tụ. Nhà em cũng thế thôi lâu lâu được rãnh một ngày là chạy đi câu ngay nhưng khổ nỗi cá bây giờ ít hơn người câu, đi đâu cũng thấy người câu. Hơn thế nữa mùa lóc lũ năm nay hi vọng sẽ có tiến bộ hơn ai dè năm nay chích điện còn nhiều hơn năm trước dân câu cắm thì đông như kiến cỏ kết quả đi được 2 hôm thì chỉ có 1 con đem về. Chủ nhật này tính làm chuyến câu lóc lũ alo ku em dưới Long An xem chủ nhật này có rãnh không đi câu cho vui chứ chẳng biết ai đi cùng cho vui cả. Ku em trả lời tuần này lại bận đi đám rùi anh ơi buồn luôn, chưa hết sếp nhắn tin chủ nhật này đi làm đẻ thứ 2 trình ký bảng lương nhé em_buồn luôn trong đầu nghĩ chắc là mất một ngày chủ nhật không được đi câu. Sáng lên công ty làm việc không quên mang theo súng ống dạn dược, làm xong việc 13h05 tranh thu chay xuống điểm cũ Cần giuộc_Long An xem sao ??? tới nơi ăn trưa ra tới điểm câu thấy hoang tàn không còn như năm nào vậy mà có kết quả đầy bất ngờ. Sau 3 giờ quay tay từ 14h30 đến 17h30 được 7 em trong đó có 1 em gần 1kg thả lại 1 em vì em còn bú bình.

Em này chắc gần 1kg phi ra táp nhái làm em hết hồn :):):):)

11. smallkiwi

smallkiwi Thành viên gắn bó

.Tuyệt với quá Lê Phong ơi!!!!!!!!!!

12. Quang Thắng Ng

Quang Thắng Ng Thành viên tích cực

Lúc này các cần thủ đã chuyển sang lure cá lóc, cá bông như một hiệu ứng lây lan rộng mà quên là: ĐÃ TỚI MUA CÂU TÔM RỒI. CÂU CÁ CÓC.
    Các cần thủ nhanh chóng soạn cần tóm lưỡi: Câu tôm dính cá Cóc thôi!

13. Quang Thắng Ng

Quang Thắng Ng Thành viên tích cực

Hôm nay chủ nhật (10/12) nhằm ngày 23/10al - Xin hỏi có cần thủ nào đi CÂU TÔM không?

phucdongthap thích bài này.