Câu Cá Cuối Tuần Của Mtfc.. | Page 65 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Câu Cá Cuối Tuần Của Mtfc..

Thảo luận trong 'Ký sự, báo cáo' bắt đầu bởi 7 Toan, 11/7/16.

1. phucdongthap

phucdongthap Thành viên gắn bó

Hi các bác!E là e vẫn thường câu nhưng hiện cá mú mùa này cá k nhiều nên tạm vắng mà k xin phép.Số là e ham hố đam mê tùm lum nên thời gian qua theo đuổi dự án mới nên bỏ đam mê....!dự án của e sắp hoàn thành,e trở lại và sẽ ăn hại hơn sưa hihi!Chúc các bác luôn vui khoẻ câu được nhiều cá nha!

PhongCuli, 7 Toan, trankha and 9 others like this.
  2. tna 024

tna 024 Thành viên tích cực

chủ nhật đi anh hú em nhe anh Hiệp. có gì anh cho em hay thông tin trước nhe anh. em cám ơn anh

7 Toan, trankha, longhaiit and 3 others like this.
  3. songcantho

songcantho Thành viên gắn bó Staff Member

Ok, có đi đâu anh hú.... dạo này lu bu nên ít đi câu lắm. Hôm nào rãnh cafe chơi. Mà dạo này tgian đi làm như thế nào để anh biết có gì alo cafe.

4. LuậnCT (shinichi1608)

LuậnCT (shinichi1608) Thành viên gắn bó

[​IMG] [​IMG]
    Chưa cuối tuần nhưng đi khai cần môn mới,tổ cũng đãi người mới...

5. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Hè hè! Chọn góc chụp ác thiệt, mới mở máy lên hiện nữa tấm hình mà nguyên chiếc chiếu tưởng Luận CT câu ko có cá buồn quá đem đồ chơi ra ....đắp chiếu luôn chớ:p:D:D... Chúc mừng lâu lâu cũng có hàng độc hén, con tôm ngon thiệt!;);).

6. PHToan

PHToan Thành viên gắn bó

Nhìn hình nhớ 4 năm trước cũng mê mấy em nầy 1 tháng 10 ngày (2 con nước) không sót ngày nào cho dù nắng hay mưa. Chúc mừng Luận có thêm 1 cục ghiền.

7. LuậnCT (shinichi1608)

Môn này cũng zui ghê luôn anh 9 ơi hihi...

8. LuậnCT (shinichi1608)

A Hiệp dìm hàng e á,chụp cái góc nhìn e có 1 khúc hà huhu...

9. tna 024

tna 024 Thành viên tích cực

dạ, khi nào a qua a Phúc với Tuân a hú e. e thường rãnh Chủ Nhật, a hú e trước e sắp xếp. chiều 5h30 e rãnh a e mình cafe, dạo này công ty e gặp sự cố lớn e không onl trên diễn đàn thường,

10. trankha

trankha Thành viên gắn bó

làm phát gãy cần.....hic...hic về sớm.... hênh là bắt được IMG-20170404-00949 cần rút cho gọn...về sớm cho nhanh...
    Thanks!

11. 7 Toan

7 Toan Chủ nhiệm MTFC Staff Member

Bông Lau hugo cầu Quan, Trà Vinh nè..
    image
    image
    image
    image Cám ơn các bạn đã xem..

12. longhaiit

longhaiit Thành viên gắn bó

Cần mua mấy chai mà gãy dễ vậy hả bác? Mua cần đạc vài trăm bao đánh luôn, hơi nạng 1 chút thôi mà. :;););)

13. longhaiit

Chúc mừng A7 lên hugo!!
    Con cá dễ thương quá, lại thấy thèm BL nữa rồi A7 ơi.

14. ku tá

ku tá Thành viên mới

em cũng ở bình dương đây ngay trên miếu ông cù . bữa hổm cũng có xuống bè dưới tân mai 1 bữa ( bè Anh duy tính phí câu ) nhưng đi ra lúc nước lớn nên ko được con gì :v dạo này hay ngồi câu ở gần ngả 3 cây keo !

15. longhaiit

Ra bè Tân mai cũng chua cay lắm đó, dân địa phương trên đó toàn đánh lục, chứ đánh lưỡi đơn, bom hay chùm nho thì cũng thua.

@ku tá : Chạy ra bến phà Bà Miêu câu có vẻ hiệu quả hơn là qua Tân Mai đó em.

16. trankha

cần mua 4 chai "bia" từ cái thời.....nào á bác. đi làm không mang cần 2 khúc được. nên mang cần rút bỏ trong balo mang đi, nghỉ trưa đi oánh giải nghiện. cá chỉ có 0,3kg mà oánh phát nó chỉ kêu cái tành....hehe là vậy đó. mình đang tìm cây cần rút gọn. tổng chiều dài thụt vào nhỏ hơn hoặc bẳng 30cm chiều dài. mà oánh lóc được....:D:D, cần dài 2.4m-2,7m là ok

thien_loi, longhaiit and hoangthanh89 like this.
  17. PHToan

PHToan Thành viên gắn bó

daiwa VN đường tên lữa p Bình Trị Đông B q Bình Tân có cần rút chiều dài thụt vào khoảng 50cm giá khoảng trên 1tr bạn đến xem thử coi sao ?

18. trankha

Thanks! đại ca PHToan để em ghé xem thế nào.

thien_loi thích bài này.
  19. thien_loi

thien_loi Thành viên gắn bó

Qua tết thì cá ở các điểm gần nhà bỏ em đi hết. Nó mới trở lại vài hôm nay do nước rong trở lại. Trưa xong công việc thì tranh thủ xách cần đi liền. Thành quả sau gần 3 tiếng của em ạ.
    Cá ko to lắm nhưng lâu rồi mới có cảm giác.
    IMAG1310

20. PHToan

PHToan Thành viên gắn bó

à quên nó nằm trên đường số 7 nha.