Cá Vặt Ao Làng | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Cá Vặt Ao Làng

Thảo luận trong 'Rủ nhau đi câu' bắt đầu bởi vnhut, 2/5/18.

1. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Nhà em sức khoẻ ko tốt nên lâu rồi chẳng đi câu gì được chuyển nào cho ra hồn. Nhân chuyến về quê làm chút việc cho đỡ nhớ nghề, lại sẵn dịp lễ thôi thì rủ rê cụ Tư Duy làm chuyến cho đỡ buồn.
    Điểm đến là cồn Kiến, xã Tân Thiềng, Chợ Lách, Bến Tre.
    Một cái vịnh hoàn toàn hoang sơ chưa từng có cần thủ nào tác nghiệp ở đây (chủ ao cho hay) nhìn khá giống mấy cái ao ở ĐT.
    Vài hình ảnh gần một ngày câu kéo gửi cả nhà xem cho vui
    DSC_0022 DSC_0023 DSC_0024 DSC_0025 DSC_0026 DSC_0027 DSC_0028 DSC_0030 DSC_0032 DSC_0034 DSC_0035 DSC_0036 DSC_0037 DSC_0039 DSC_0040 DSC_0042 DSC_0043 Up bằng đt hình nó lật nghiêng hết rồi ko biết làm sao sửa, cả nhà xem đỡ em nghiên cứu sửa sau ạ!! Admin có ghé ngang giúp dùm em phát cảm ơn ạ!
    Chúc cả nhà một tuần vui vẻ!
    Thân!!!

Last edited: 21/5/18
  2. PHToan

PHToan Thành viên gắn bó

ôí trẹo cổ rồi Nhựt ơi, quá đã.........

3. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Dạ! Hôm trước up bình thường sao hôm nay nó nằm ngang em chưa biết làm sao nữa, chắc để vài bữa về nhà em lên máy tính sửa lại!

4. tuannguyen_st

tuannguyen_st Thành viên gắn bó

Ngon ngon, có ngày lễ đã đã nghe bạn già, coi xong quẹo bố nó cái cổ. Chỗ này giống ĐT ghê ha. Cá nhiều ghê.

5. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Chổ này chưa ai câu, cỏ dày mấy anh EVN ko tàn phá được nên cá ăn dạn, 4ae làm buổi chắc cỡ trên dưới chục ký áh. chỉ cái nắng thôi rồi luôn câu ko nổi, nhà dân ít, ko điện ko quán, ko nước uống... Hậu cần ko chu đáo là như Robinson trên hoang đảo luôn.

6. Pun

Pun Thành viên gắn bó

Rô đồng to quá a Nhựt.

7. Quang Thắng Ng

Quang Thắng Ng Thành viên gắn bó

Anh Nhựt đã trở lại!!!!!!

8. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Tập 2:RA SÔNG.
    Tranh thủ khoảng thời gian còn ở lại quê nhà, làm thêm chuyến ra sông tìm cảm giác mới.
    Mượn cái ghe của thằng em đi tìm cái nắng cái gió.
    Vài con cá vặt, nhưng thà có còn hơn không, gọi là chút động lực cho cái niềm đam mê, được sát cánh cùng ae là vui rồi :
    DSC_0058 DSC_0057 DSC_0056 DSC_0055 DSC_0052 DSC_0049 DSC_0053 DSC_0048 DSC_0046 DSC_0054 DSC_0060
    Chịu khó trẹo cổ thêm chút xíu mai mốt về em đền cho mấy miếng thuốc dán ạ!
    Cảm ơn đã xem bài, chúc cả nhà vui khỏe!!
    Thân!!

Last edited: 21/5/18