Bông Lau, Bắc Trang, Sông Hậu( Mùa Gió Đông Nam) | Page 5 | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Bông Lau, Bắc Trang, Sông Hậu( Mùa Gió Đông Nam)

Thảo luận trong 'Cá Bông Lau' bắt đầu bởi 7 Toan, 24/3/16.

1. 7 Toan

7 Toan Chủ nhiệm MTFC Staff Member

Nhớ cân mô bin, theo lực của dây nha Quang, gặp cá bự nó ko thể thoát được..
    Nảy giờ nhìn gương mặt em và đọc đi đọc bài của em, anh cười hoài nè.. Bảy vui lắm..!!!???

2. 7 Toan

Ao hồ làm tới đâu rồi Duy..??? Định chừng nào khai trương em..?

3. Tu Duy

Tu Duy Thành viên gắn bó

Dạ gần xong rồi anh chắc hơn 1 tuần nữa mới khai trương, hổm rày em đi công tác nên chưa cập nhật hình ảnh gửi anh em xem cho vui.

4. smallkiwi

smallkiwi Thành viên gắn bó

.Tổ luôn đã người mới!Chúc mừng bạn.Vui lòng cho biết định vị khu vực này bạn nhé!

7 Toan thích bài này.
  5. kimquangant

kimquangant Thành viên gắn bó

Mấy con này mình câu ở sông nhỏ gần nhà thôi, huyện Ba tri - Bến tre. Sẳn các bác chỉ cho cách câu cá bóng cát, cám ơn nhiều. Hi Hi

7 Toan thích bài này.
  6. Tu Duy

Tu Duy Thành viên gắn bó

Tép lột vỏ hoặc tép sống nhỏ nguyên con, chì 5 đến 10 g, cần càng dài càng tốt quăng ra xa rồi rê nhẹ vào cứ thế mà câu thôi anh Quang ơi!

7 Toan and smallkiwi like this.
  7. kimquangant

Cám ơn Duy nghe, hổm nay còn đóng băng cá tra trong tủ lạnh chờ Duy xuống chị Thanh nấu canh chua ăn . hi hi hi. Hồ câu hoàn chỉnh chưa chừng nào mới cho vô câu vậy Duy. Nhớ làm cái bản đồ cho "đồng đạo cần hữu" biết đường đi nghe.

Tu Duy, 7 Toan and smallkiwi like this.
  8. kimquangant

Nhớ úp cái bản đồ chỉ đường đi nghe Duy

vnhut and Tu Duy like this.
  9. smallkiwi

.Cho địa điểm nhé bác Tu Duy.Một ngày nào đó anh em "đổ quân" xuống cho vui á!

vnhut, 7 Toan and Tu Duy like this.
  10. Dark Moon

Dark Moon Tửu lượng như tiên

Tuần sau là 30/4 rồi như vậy tuần sau nữa chắc hồ @Tu Duy sẽ xong. Tổ chức xuống Bến Tre 1 chuyến nha anh em. Đăng lên sự kiện nhé.

vnhut, 7 Toan and Tu Duy like this.
  11. 7 Toan

Câu ngày, câu đêm giá khuyến mãi... Ăn nhậu ca hát tính nữa tiền, đăng ký từ bây giờ..!!!???
    ( đặt biệt khi về có quà.. Mỗi người hai trái dừa mang về..!!!??? ) riêng anh Bảy một cô chủ dừa cứng cại phục từ A đến H thôi nhé.. Chúc các bạn cuối tuần vui vẻ.... DUY. (Thân Chào)

vnhut, Tu Duy, Tuân Lê and 4 others like this.
  12. kdtrieuan

kdtrieuan Thành viên mới

:p đam mê không đợi tuổi các cụ nhỉ

smallkiwi and 7 Toan like this.
  13. Tu Duy

Tu Duy Thành viên gắn bó

Vâng anh Bảy đã thay lời em muốn nói. Đại diện cho một số cần thủ Bến Tre thân mời tất cả các anh em cần thủ gần xa diễn đàn 4so9 ghé Bến Tre chơi 1 bữa. Cái gì không có chứ nói về dừa và lòng hiếu khách thì Bến Tre có thừa. Anh em xuống em mời dừa uống thoải mái. Anh Bảy ơi, Darkmoon ơi lên kế hoạch đi, Duy xin ủng hộ 2 tay!

locdong, Dark Moon, smallkiwi and 3 others like this.
  14. 7 Toan

Hồi chiều tối nầy Bảy lấy mòi rồi.. 4g30 sáng mai Bảy đi chinh phục đuôi vàng, sông Hậu nhe các bạn ơi..!

15. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Lại hóng tin từ A7. Haha!!.

7 Toan and smallkiwi like this.
  16. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Chỉ sợ Duy nó chừa 2 trái dừa khô xào lăng a Nhựt luôn cái tội hứa mấy lần mà ko tới.:(:(:(:(.........

17. kimquangant

Kim Quang chúc anh Bảy ra quân thắng lớn, săn được hugo ( nhớ truyền hình trực tiếp, có thể quay clip cho anh em chiêm ngưỡng và học hỏi nghe).

18. nguyễn hữu dũng

nguyễn hữu dũng Thành viên gắn bó

chú Quang ơi.chiều mai 4h con lên chú.trên chú còn mồi ko(kiếm chuối nhiều nhiều cá nó ko ăn thì chú cháu mình sữ luôn hihi)

7 Toan thích bài này.
  19. smallkiwi

.Chúc anh Bảy thắng lớn,thắng đậm và.........chừa cho em đủ 1 nồi canh chua nghen!

7 Toan and vnhut like this.
  20. 7 Toan

Chuyến đi này thất bại tư A đến Z rồi các bạn ơi.. ! Đc ba bốn ký cá nhỏ.. Bảy ko lấy em nào..!
    Có hai con ngát to lắm.. Tình trạng xả cống hàng loạt, Trà Vinh, Sóc Trăng.. Cá lên mặt nước ko xuống đáy ăn mòi.
    A. Lên chủ ghe nói mấy năm nay mới thấy lần đầu tiên Bảy bị lóc.. Lấy viết ghi lên nóc ghe ngày 17/03/ ÂL
    Thôi, hôm nào đi cửa khác vậy..hìhi..!?