Admin Và Tất Cả Anh Em 4so9 Cho Em Hỏi ??? | Câu lạc bộ câu cá 4so9

Admin Và Tất Cả Anh Em 4so9 Cho Em Hỏi ???

Thảo luận trong 'Sự kiện' bắt đầu bởi Tài Cá Trắng, 16/12/15.

1. Tài Cá Trắng

Tài Cá Trắng Thành viên gắn bó

Xin phép e lập topic này để hỏi thăm,
    4s9.com đã bao giờ tổ chức 1 event trong phạm vi cả nước chưa ạ ?
    Nếu đã từng có thì bao lâu chúng ta tổ chức 1 lần vậy?
    Còn nếu chưa có thì chúng ta có dự định làm 1 ngày hội 4so9 trên phạm vi cả nước ko?

(Em xin đính chính là e hiểu khó khăn hiện tại của chúng ta là XA XÔI - CÁCH TRỞ - CÔNG VIỆC - GIA ĐÌNH-CANH BẦU-THI CỬ)
    Em xin cảm ơn.

Last edited: 24/12/15
  2. LuậnCT (shinichi1608)

LuậnCT (shinichi1608) Thành viên gắn bó

Ca này khó chờ AD trả lời thôi hê hê hê...

phucdongthap, Admin and smallkiwi like this.
  3. Admin

Admin Con sen

4so9 đã từng tổ chức giao lưu online trên phạm vi cả nước từ những năm 2003-2005, tuy nhiên sau đó thì có giảm vì các câu lạc bộ tách ra khỏi 4so9 để "độc lập".
    Hiện nay thì 4so9 chưa có ý định tổ chức sự kiện trên phạm vi (không phải vy) cả nước nhé bạn.
    Thân

4. xuanvinh-bp

xuanvinh-bp Thành viên mới

tổ chức đi ADMIN ơi lâu rồi diễn đàn mình chưa có sự kiện nào như vậy chơi đủ mọi hình thức luôn em ủng hộ hai tay

5. Admin

Admin Con sen

Phải cần nhiều anh em cùng giúp sức để tổ chức lắm bạn, vì rất nhiều việc để làm.
    Mình cũng sẽ cố gắng tạo quỹ để 4so9 có đủ sức tổ chức hoặc tham gia các sự kiện cùng anh em cả nước.
    Thân

smallkiwi, xamhung, vnhut and 2 others like this.
  6. Tài Cá Trắng

Ad hô lên một tiếng thì mọi người còn biết mà hưởng ứng hay ko nữa chứ, còn ad có ý định, rồi nhìn thấy khó khăn mà nản thì sao tụi này biết được, rất mong một tiếng hô hào từ Ad.
    Trân trọng.

Admin thích bài này.
  7. 7 Toan

7 Toan Chủ nhiệm MTFC Staff Member

Lời đầu tiên 7 Toàn xin cám ơn anh HỒNG SƠN (admin) đã đến tận nhà gặp mặt uống cafe giao lưu chia sẽ.
    Anh rất đơn giãn, hiền lành và rất nhiệt tình với anh em. Làm cho 7 Toàn có ý nghĩ khác với CLB 4so9..!!!
    Trước nay mình cứ nghĩ vô hội này là phải đại gia có tiền mới vô chơi được vì chữ CLB. Vàng 9999.!!!???
    Nay xin các bạn có đi câu ở đâu mà thấy vui, thì alo cho anh Sơn để tổ chức cho anh em trước là giao lưu
    Học hỏi sau là có bạn câu cùng sở thích..! Đặt biệt là sinh viên nghèo cũng tham gia được..!!!
    ( xin cám ơn các bạn đã đọc bài này)

Last edited: 17/12/15
  8. lamvantranh

lamvantranh Thành viên tích cực

Nếu tổ chức trên phạm vi cả nước thì rất khỏ. Phạm vi đi lại xa sẽ rất khó sắp xếp tham dự. Nếu anh Hồng Sơn có ý định tổ chức thì em nghĩ làm 1 sự kiện giao lưu anh em HCM và khu vực miền tây ( bạc liêu, cà mau, cần thơ, đồng tháp).

Địa điểm: Khu vực đồng tháp là hợp nhất, vì đang cuối mùa lũ. Câu sông (bè cá) or rê cá lóc Tràm Chim ( câu được cá tra và rê cá lóc, có thể tính 2 giải riêng cho từng loại cá)

Thời gian: Thứ 7 và chủ nhật ( 1 tuần bất kỳ sau tết tây, anh em biểu quyết số lượng đông nhất sẽ tổ chức tuần đó)

Buổi giao lưu chủ yếu tập hợp anh em còn đang sinh hoạt trên 4so9 gặp mặt giao lưu là chính.

Nếu khởi động event khu vực Đồng Tháp cho em đăng ký 2 vé nhé anh Hồng Sơn.

9. xamhung

xamhung Thành viên tích cực

Phucdongthap khóc cho coi !!!!

phucdongthap, Dark Moon, Pun and 2 others like this.
  10. tuannguyen_st

tuannguyen_st Thành viên gắn bó

Ủa mà dạo này Bác Phúc nhà ta đâu rồi nhỉ, bớ bác Nhựt, ghé qua coi bác Phúc thế nào rồi báo anh em biết.

11. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Bị bệnh tự kỷ òi! Trùm mền ngủ ở nhà áh. Ai muốn rủ nhậu thì tới lôi 1 phát ngồi dậy ngay.:):):).......

12. Dark Moon

Dark Moon Tửu lượng như tiên

Em đề xuất 2 phương án:
    1. Tổ chức ở Đồng Tháp nhưng đổi chủ xị, lần này ở nhà bác @vnhut.
    2. Tổ chức ở Sóc Trăng bác @tuannguyen_st làm chủ xị.

P/S thường em giết người ko bằng gươm đao...kkk......!

smallkiwi, Admin, xuanvinh-bp and 4 others like this.
  13. Dark Moon

Dark Moon Tửu lượng như tiên

Uống cafe thôi hả anh @7 Toan , có đãi bánh Su Kem ko?

phucdongthap thích bài này.
  14. 7 Toan

7 Toan Chủ nhiệm MTFC Staff Member

Tóc anh 7 bức gần hết rồi nè..!!! Lo mà đi Trị An đi, chọc anh 7 hoài.!? Smallkiwi ơi..!
    Chừng nào đi Trị An cho anh theo với..! " giận moon rồi "..!!!??

15. Tài Cá Trắng

Chú 7 giận anh rồi @Dark Moon ơi, lo mà lấy lòng lại đi rồi mai mốt chú cho ăn...bánh Su Kem, ko là "lốc" mồn luôn đó
    kakakaka.

phucdongthap and 7 Toan like this.
  16. vnhut

vnhut Thành viên gắn bó

Á đù! Ý anh ấy là muốn bao vây tận sào huyệt luôn mới chịu hén:D:D:D.....

Off nhà tớ hả? Gạo chợ nước sông. (chớ hổng phải cây nhà lá vườn nên ko dzui = nhà cụ P àh nhe!).
    Vị trí địa lý: Mặt tiền QL 80. Có sân nhà + cả cái vĩa hè rộng 5m luôn. Cách tổng kho bia Sài gòn chi nhánh SĐ 150m và đại lý nước đá viên 30m.
    Cách phố nhậu SĐ 2km, đi chợ 30 phút về là mồi gì cũng có.:p:p:p......Còn muốn ra đó ngồi luôn thì xin thưa là: Yên tâm. chu đáo từ A => X........
    Cách khách sạn 1,2 km đáp ứng tốt nhu cầu ngủ qua đêm.
    Có cầu cảng dài gần 100m, trải chiếu ngồi nhậu, hóng gió, câu cá vô tư. Nhưng toàn cá....chốt, câu dính hông là ....hên xui....Đặc biệt tui chưa câu dính con nào ở đây cả!!!o_Oo_O...
    Các điểm câu thiên nhiên trong bán kính 15km + 1 cái phà. (Câu sông Làng Bè BT mn đã biết!! Khuyến cáo là rất.....dễ lộn cổ xuống sông do ngủ gật vì ngồi chờ cá ăn) & cách Tràm Chim 80km. Xẻo Quýt 15km.
    Tóm váy lại: Off ở nhà em là nơi lý tưởng cho ăn nhậu, chém gió hơn câu cá, xin hết ạh!!....
    :D:D:D:D:D:D.........................
    P/S: Cụ tuannguyen giới thiệu về ST cho nhà Moon ú chọn đi!!!.....

Last edited: 18/12/15
    smallkiwi, Admin, xuanvinh-bp and 5 others like this.
  17. lamvantranh

lamvantranh Thành viên tích cực

Có vẻ off Tràm Chim, cho Tràm Chim quán làm chủ xị là tốt nhất. :))

quanmap.tn and phucdongthap like this.
  18. tuannguyen_st

tuannguyen_st Thành viên gắn bó

Haizz...dza... Sóc Trăng tại TP thì chỗ câu không có, nếu muốn câu cá BL thì cách TT bán kính 20km có nhiều điểm để lựa chọn. Thuê ghe hay câu cầu cũng Ô Văn Kê. Cảng Trần Đề hay chạy xuống Cù Lao Dung giáp với Trà Vinh hoặc Thị Trấn Long Phú đoạn đường cũng tương đương nhau. Nếu bất tiện hay thích câu cá đồng thì vác cần ra mấy khúc sông ven nội thị câu cá tra nhưng cũng hên xui, còn nếu muốn câu tại Thị Xã thì chỉ có Cá Cạn thôi. Có bấy nhiêu lời giới thiệu cho nhà Moon Ú biết ạ.

Admin, vnhut, phucdongthap and 2 others like this.
  19. phucdongthap

phucdongthap Thành viên gắn bó

Gì mà khóc hả anh??Em đã khóc một lần rồi mà hahaha....!

tuannguyen_st, xamhung and 7 Toan like this.
  20. phucdongthap

phucdongthap Thành viên gắn bó

Dạ em đây anh..!Lúc này nhà em không được khỏe anh ah...đi xa nhậu chừng 3 xị về nhà làm được 1lít ah....Bệnh yếu hay sao á...không dám đi đâu hết,lên TP thì sợ gặp nhà Moon là chít.Đành co cụm ở Đồng Tháp.ai tới em tiếp hêt nhe.!